หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สัมภาษณ์เวบมาสเตอร์สุดหล่อ  (อ่าน 22649 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ  พี่แอน
 เกย์ออก ฟ้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอสัมภาษณ์เลยนะคะ

ในฐานะที่พี่แอนเป็นเวบมาสเตอร์    มีความคิดเห็นอย่างไรเกี่ยวกับการละเมิดข้อมูลส่วนบุคคลคะ
ไม่ต้องเว็บมาสเตอร์ก็ละเมิดได้ครับ   เกย์แอบ
ตั้งกระจู๋ผิดห้องนะครับ ผมย้ายมาที่นี่ให้แล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ต้องเป็นเวบมาสเตอร์ก็ตอบได้ค่ะ

แต่พอดีต้องอ้างอิงถึงเวบมาสเตอร์สุดหล่อคนนี้ด้วย กึ๋ยๆ
 เจ๋ง เจ๊โมนาถูกเสมอ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
การละเมิดข้อมูลส่วนบุคคล  งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ

ประโยคนี้คุ้นๆมากมาย คุณครีมเป็นใครครับ
 เหวอ

กินรอบวง
ไม่ต้องเป็นเวบมาสเตอร์ก็ตอบได้ค่ะ

แต่พอดีต้องอ้างอิงถึงเวบมาสเตอร์สุดหล่อคนนี้ด้วย กึ๋ยๆ

หมายถึง พี่โอ้เอ้ ?  ฮิ้ววว
 งง
พี่โอ้เอ้ออกจะหล่อ เกย์ออก

การละเมิดข้อมูลส่วนบุคคล  งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ

ประโยคนี้คุ้นๆมากมาย คุณครีมเป็นใครครับ
 เหวอ

เป็นขาจรครับ ฮิ้ววว

งบน้อย
อย่าลืม  ตอบคำถามครีมด้วยน้าพี่แอนน้า
ไม่อนุญาตค่ะ

พี่ไม่อนุญาต

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8