หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: นอนไม่หลับ....  (อ่าน 29739 ครั้ง)
กินนมอุ่น ๆ แล้วก็บิสกิตชิ้นเล็ก ๆ สักสองสามชิ้นค่ะหมอแมว

เด็กน้อย ยิ้มน่ารัก
ผมแก่แล้วครับ
กินนมแล้วท้องเสีย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งั้นก็น้ำเต้าหู้ค่ะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
จะไปหาที่ไหนล่ะครับ
ถ้าน้ำลูกเดือยพอจะมี  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ยิ้มน่ารัก ก็พอจะแก้ขัดไปได้นะคะ 

(แต่หมอแมวกินนมแล้วท้องเสียเหรอคะ   ลองทานหลังทานข้าวสิคะ  หน้ามึน )

เลวยั้นเงา
อ๋อ ถ้าอย่างนั้นจะท้องเสียแบบได้เนื้อแบบเม็ดข้าวเลยครับ  ยิ้มน่ารัก

อี๋~
 หน้ามึน  ลำไส้ไม่ดูดซึมโมเลกุลนมเหรอคะ  

เด็กน้อย ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก   รักสามจ๊ะห์  

เลวยั้นเงา
นมเปรี้ยวสิครับ ย่อยง่าย

จะว่าไปพอไม่ได้ดื่มนม นานๆ มาดื่มที ก็ใช้เป็นยาระบายได้เหมือนกัน  หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
ทำไมหมอไม่สั่งยานอนหลับมาทานเลยล่ะ ?

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 เหลือบ  ก็เพราะรู้ว่ามันอันตราย แล้วเค้าจะกินเพื่อฆ่าตัวเองทำไมล่ะเฮ้ย

เลวยั้นเงา
ให้หมีตีหัว แล้วลากเข้าถ้ำ  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
ให้หมีตีหัว แล้วลากเข้าถ้ำ  หมีโหดดดด

นอนหลับ แต่เสียตัวแทน น่าแลกนะหมอ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

หมอบอกว่า ทำแบบนี้ เอาปืนมายิงกันดีกว่า   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
อ่านคำว่า "หมีตีหัว" เป็นคำอื่นว่ะเฮ้ย กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11