หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: นอนไม่หลับ....  (อ่าน 29706 ครั้ง)
นึกว่าลับมีดโกนหนวด

กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก
นึกว่าลับมีดโกนหนวด

แว้กกกกกกกกกกกกกกก  โวย หมอแม้ว  โวย

รพ.หันคา อ.หันคา จ.ชัยนาท 17130
จะรอ....
แต่ห้ามมาวันเสาร์นะ ไม่งั้นจะแย่เอา กรี๊ดดดดด

พรุ่งนี้จะไปนครปฐม หนีน้ำ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
大家好 อันนี้มันแปลว่าสวัสดีหรือเปล่า  ไอ้มืดหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

มีเพื่อนนอนไม่หลับหลายคนนะครับ ยินดีด้วย  ฮี่...
หรือถ้านอนไม่หลับจริงๆ ลองถามที่กระจู๋นี้ครับ

ลันล้า~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พ.หันคา อ.หันคา จ.ชัยนาท 17130
จะรอ....
แต่ห้ามมาวันเสาร์นะ ไม่งั้นจะแย่เอา กรี๊ดดดดด

อ่ะแน๊ หมอแอบเจ้าชู้นะเนี่ย

เจ้าชู้นะเรา  ฮี่...
เมื่อวานก็นอนไม่หลับเหมือนกัน

ดื่มน้ำอุ่นๆ ก็แล้ว  เดินเล่นรอบบ้านก็แล้ว ก็ยังนอนไม่หลับ

จนเจ้ตวาด "นอนได้แล้ว!"

ok หลับยาว  แป๊ะยิ้ม
大家好 อันนี้มันแปลว่าสวัสดีหรือเปล่า  ไอ้มืดหมี

ต้า เจีย ห่าว ครับ แปลว่าสวัสดีทุกท่าน
เมื่อวานก็นอนไม่หลับเหมือนกัน

ดื่มน้ำอุ่นๆ ก็แล้ว  เดินเล่นรอบบ้านก็แล้ว ก็ยังนอนไม่หลับ

จนเจ้ตวาด "นอนได้แล้ว!"

ok หลับยาว  แป๊ะยิ้ม

เออ ต้องใช้ระบบ เสียง

หรือจะให้ พี่สาวตดใส่หน้า ถึงจะหลับยาว
มีเพื่อนนอนไม่หลับหลายคนนะครับ ยินดีด้วย  ฮี่...
หรือถ้านอนไม่หลับจริงๆ ลองถามที่กระจู๋นี้ครับ
ลันล้า~
ไปตามลิงก์ของแอนแล้ว......  หน้ามึน งั้นเดี๋ยวจะลองไปนอนดูก็แล้วกันครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
วันเสาร์ ทำไมไปไม่ได้คะ  เกย์แอบ

เออ ต้องใช้ระบบ เสียง

หรือจะให้ พี่สาวตดใส่หน้า ถึงจะหลับยาว

มิน่าล่ะ หลับยาวเหมือนสลบ ตื่นมาอีกทีเกือบบ่าย   หน้ามึน
วันเสาร์ ทำไมไปไม่ได้คะ  เกย์แอบ
ผบ.กองทัพ ตรวจเยี่ยมครับ เอือม

อ้อ พวกเดียวกัน เกย์แอบ
หมอแมว มีภาวะซ่อนเร้นนี่หน่า  เกย์แอบ

แป๊ะยิ้ม/

ตรวจสอบครับๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11