หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: นอนไม่หลับ....  (อ่าน 29744 ครั้ง)
หมอแมวอยากได้คนไปนอนข้างกายชิมิ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอนนี้ทำงานแล้วครับ ตรวจตั้งแต่เช้า คนไข้เพิ่งเบาบางลง  เอือม
ตอนนี้ตาโหลอย่างมาก หน้ามึน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวมี 12 ตา

Las Noches Rubicundior

ฮา นะ จ๊ะห์  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมอแมวโทรมาหาอรก็ได้ค่ะว่างเสมอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ฮิ้วววว ~~  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
อย่าแซวสิ อรเห็นหมอเหนื่อยก็อยากจะช่วย  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จะนอนหลับต้องพยายามตื่น ลันล้า
จะตื่นต้องพยายามหลับ ลันล้า

เป็นวิธีที่ใช้ได้ผล

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
หมอแมวมี 12 ตา
กร๊าก

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ก็บอกหมอแล้วว่าให้โทรไปหาหมีก็ไม่เชื่อ
กร๊าก

ขำมุกแบบนี้จริงๆ หรือประชดครับ
นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันครับ
ขนาดผมไม่กินกาแฟ

วิธีแก้ของผมคือ กินไวน์หนึ่งแก้ว
หลับสบายเลยครับ
ผมเบียร์ 2 ขวดครับ อะ ตูจะโดนจับไหมเนี่ยะ หน้าแตก

เมย์ชอบจะข่มตาให้มันหลับค่ะ
หลับตามันจนจะหลับไปน่ะค่ะ
หรือบางทีก็นอนกลิ้งไปกลิ้งมา  พยายามไม่ให้หลับ
แต่มันก็หลับทุกทีเลยค่ะ  แบบไม่รู้ตัว

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เป็นคนติดหม่อนข้าง ตั้งแต่มาอยู่กรุงเทพไม่มีหมอนข้าง หลับลำบาก หน้ามึน

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11