หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ ภาคพีชตัวใหญ่ (ต.น.)  (อ่าน 25180 ครั้ง)

มารอตั้งแต่เมื่อคืน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 2006, 17:24 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ใครเหรอ ยืนสูงเป็น....ต้นตาลอยู่  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นั่นสิ

กร๊าก

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก กร๊วกส์ส์ส์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
5555555555555555555555555   กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
มุขนี้ต้องเอียงหัว เหมือนมุขเอาขนมปังฝรั่งเศสผ่านประตูเลย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เกย์แอบ หนิงไม่คิดเลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก กร๊าก

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

พีชไม่ได้สูงขนาดน้านนนนนนนนนนน
พีช ของพี่  ฮี่... ปลื้ม ฮิ้ววว (อิอิ) ยิ้มน่ารัก คริคริ กร๊าก

ใหญ่ ได้ใจจริง(ฮา)

........................ฮา  พูดไม่ออก.............จุกครับ กร๊าก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 กร๊าก

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำไปได้ มีตูวิ่งด้วย  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7