หน้า: 1 ... 203 204 205 206 207 208 209 [210] 211 212

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดใช้แมค  (อ่าน 814871 ครั้ง)
เอ๊ย ดูเหมือนมีหลายคนใช้ โวย ที่จริงมันน่าใช้ใช่ปะ

สงสัยจะต้องเก็บไว้ใช้เองแล้วสิ 
เกรียน

ล้อเล่นๆ กร๊าก ส่งแล้วเด้อนัท
EK666859944TH
กรี๊ดดด ใจหายเลย ขอบคุณมากครับ  ไหว้

อยากได้แมคบุ๊กแอร์มั่งงง กรี๊ดดดดด

สนใจ Macbook Air Late 2010 ไหมครับ
สเปค
CPU : Intel Core 2 Duo Processor 1.86GHz. 3MB Cache L2
RAM : 2 GB DDR3/1066
HDD : 128 GB SSD ( Solid State Drive )
Keyboard : Thai - Eng + ซิลิโคนพลาสติกกันฝุ่น + ติดกันรอย Moshi ตรงที่วางมือมาให้แล้วครับ
กล่องอุปกรณ์ครบ + install usb ที่แถมมา ผม format ทำเป็น os x mavericks start up disk เรียบร้อยครับ

ว่าจะปล่อย 18000 ถ้าสนใจบอกได้ครับ
ต้องฟรีสิครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ก็อยากจะให้ฟรีอยู่
ถามๆ ที่ออฟฟิศ
ซื้อ imac ตัวใหม่มาให้ใช้
แต่มันดันไม่มี dvd drive เลยอยากรู้ว่า
มันต้องซื้อของมันมาใช้เลย หรือว่าใช้ของยี่ห้อไหนก็ได้
ของแค่เสียบ usb ได้เป็นพอ

ไหว้
ยี่ห้อไหนก็ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Lite on พันกว่าๆโล้ดพี่ศักดิ์ ผมใช้อยู่  Drive Slot in ของผมมันพังไปแล้ว

เอ้อแล้ว ถามเพิ่มในนี้แล้วกัน
ถ้าจะซื้อพวกโปรแกรม adobe ทั้งหลายแหล่มาใช้เนี่ย
มันยังมีแบบซื้อเป็นแพ็คเลยมั้ยซื้ออะครับ
ไม่มีครับ ถ้ามีก็ต้องไปหามือสองเวอร์ชันเก่า CS6 ลงมา (ตูขายต่อไหม ฮ่าๆ ฮือๆ)

ลอง search เจอของเว็บ 8baht.com เห็นยังมีขายแต่ไม่รูว่าเป็นไง
เป็นพวกโปรแกรมทำงานเกี่ยวกับ graphic น่ะครับ
 อืมมมมห์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าพูดเรื่องลิขสิทธิ์ ผมมันพวกนอกวงการ  ฮือๆ~
ต้องถามพี่เล์ ป๋าแอน ไหว้

ไม่มีครับ ถ้ามีก็ต้องไปหามือสองเวอร์ชันเก่า CS6 ลงมา (ตูขายต่อไหม ฮ่าๆ ฮือๆ)

ของแอน cs อะไร
แล้วก็ซื้อจากไหนรึ
CS6 นั่นแหละ ซื้อจากร้านแปดบาทรือไม่ก็อีกร้านที่เป็น reseller ในไทยเหมือนกัน
แต่บริการไม่ดีเลย (หมายถึงอีกร้านนะไม่ใช่แปดบาท แปดบาทบริการน่าจะดีกว่า แต่แพงกว่ากันนิดนึง)

หน้า: 1 ... 203 204 205 206 207 208 209 [210] 211 212