หน้า: 1 ... 201 202 203 204 205 206 207 [208] 209 210 211 212

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดใช้แมค  (อ่าน 814953 ครั้ง)
หรือจะซื้อต่อของแบงค์ก็ได้นะครับ เห็นว่าจะปล่อยถูกๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขาลวไว้ 17500 ยังไม่เป็นเวอร์ชั่นเสือด้วยนะ ... คือไรแว้ ไอ้มืดหมี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ยังไม่ไทเกอร์เหรอ fuc yea

ไทเกอร์มัน 10.4 นะ เก่ามากแล้ว
งั้นเอาของแบงค์ครับ คุ้มกว่ากันเห็นๆ สิบห้าหรือสิบเจ็ดนิ้วด้วยมั้ง กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไหนๆ แบงค์อยึ่ไส ไปจับตัวมา

น่าจะรุ่นปีเดียวกันกะของผมนะ mid 2009 มั้ง
ของผมจอสิบห้า ถอด dvd ออก (เพราะเจ๊ง) ใส่ SSD 128 gb แทนแล้วด้วยนะ HDD เดิม 320 ก็ยังใช้อยู่

ขายห้าหมื่น  เกรียน

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ได้ข่าวว่าลุงอ๋าห์ได้เครื่องใหม่เรียบร้อยแล้วนี่ครับ ตั้งแต่ได้ค่าควายมาหลายแสนอยู่..

กร๊าก

แบงค์อยู่หน๊าย ออกมาเร้ว

:หิว:

ย๊างงงง!
 โวย

โอ้ว ของผมตัวเดี๋ยวกับลุงอ๋าเลยฮะ mid 2009 15 นิ้ว
อัพแรมเป็น 8 กิ๊ก
อัพ HDD เป็น 500 GB hybrid ของ Seagate
เป็น 10.8 เรียบร้อย แต่สภาพก็ไม่เนียนกริปนะฮะ แบตอยู่ได้สองสามชั่วโมง

ขาย 18000 (ซื้อมา 73000) ปวดใจ  ฮือๆ~

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
ส่งรูปมา แบตอยู่ไม่นานไม่สนใจ  ทำงานมา 16 ปี แบตไม่เคยพัง เพราะเสียบปลั๊ก  ไอ้มืดหมี

เดี๋ยวถ่ายพรุ่งนี้เช้าให้ดูนะฮะ เดี๋ยว จมล ไป

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
ขอค่านายหน้าแปดพัน โวย

โหย หมื่นแปด   ชิ

ขายแพงกว่าเจ้าก่อนหน้าจอสิบสามแรมสี่กิ๊กห้าร้อยบาทเองเร๊อะ  fuc yea
 ฮือๆ~

แบตไม่เคยพัง ระวังเป็นเหมือนผมนะ บอกเพื่อนว่า เห้ย แมคตูใช้มา แบตไม่เคยพังเลย ของเขาดีจริงๆ
วันดีคืนดี เอะใจ ถอดHard Shell(กระดองแข็ง) กะว่าจะมาเช็ดทำความสะอาดเพราะฝุ่นเยอะ
พอจะประกอบคืน เอ้า ไมมันเผยอๆ ที่ไหนได้ แบตบวม ดีนะยังเคลมได้  ฮ่าๆ ฮือๆ

Add line มาก็ได้

หน้า: 1 ... 201 202 203 204 205 206 207 [208] 209 210 211 212