หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: SMF - บอร์ดมีปัญหานิดหน่อยครับ  (อ่าน 6564 ครั้ง)

เนี่ยครับ จะทำยังไงให้รูปภาพที่โชว์อยู่มันใหญ่ๆอ่าครับ
มันเล็กติ๊ดเดียวเองอ่า ( ตรงรูป เข็มกลัดอ่า บนเข็มกลัดเล็กๆ )

แก้ยังไงบอกด้วยนะครับ

thaicreator.thai-network.net/bb
โห.. เป็นพ่อยักษ์เลยเหรอครับ

เข้าไปในแอดมิน
เข้าไปในส่วน Attachment and Avatar
แล้วก็ Attachment Settings
สังเกตการปรับแต่งค่าต่างๆ ในนั้น ถ้ามีอะไรผิดปกติก็แก้คืนซะนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พ่อยักษ์  กร๊าก
ยักษ์ที่นี่หงอไปเลย  กร๊าก
เหมือนเด็กช่างกลเลย

Arter พ่อทุกสถาบัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โห.. เป็นพ่อยักษ์เลยเหรอครับ

เข้าไปในแอดมิน
เข้าไปในส่วน Attachment and Avatar
แล้วก็ Attachment Settings
สังเกตการปรับแต่งค่าต่างๆ ในนั้น ถ้ามีอะไรผิดปกติก็แก้คืนซะนะครับ

แล้วตรงไหนที่มันผิดปรกติล่ะครับ
External avatars รึเปล่าครับ
Maximum width external avatar: 0
Maximum height external avatar: 0

หรือว่าหัวข้อไหนอ่า
ลองปรับตัวเลขนั้นดูครับ
ไม่แน่ใจเหมือนกันเพราะการตั้งค่ามันคนละเวอร์ชั่นกะที่นี่
ยังไงลองปรับขึ้นปรับลง หรือเอาเครื่องหมายถูกออก เผื่อจะได้ครับ

ตรงนี้ครับ

ตรงนี้ครับ

http://thaicreator.thai-network.net/bb/index.php?topic=4.0
ลองดูดิครับ

ไอดีทดลองเข้านะ
domeseed
domeseed

แก้ไม่ด้ายยยยซะทีแหะะะ
เอาเครื่องหมายติ๊กถูก ตรง Resize image ฯ ออกครับ

ไม่หายให้ถีบ
เอาเครื่องหมายติ๊กถูก ตรง Resize image ฯ ออกครับ

ไม่หายให้ถีบ

ง่า ฤาว่าเราจะได้ถีบคนหว่า  ลันล้า

ไม่ได้อ่าครับ แต่ว่าเวลาเซพไปในคอมภาพมันใฆญ่อีกแหะ (หมายถึงภาพที่โชว์อันเล็กๆอ่า)

แก้ไงดีหว่าาาาาา
เดี๋ยวผมถีบให้ครับ

เดี๋ยวผมถีบให้ครับ

ถีบทีหลังก็ได้ครับ ( ภาษาค่าทีบ 1 ต่อ 1 )(หมายถึงทีบเพิ่มอีก)

แตว่าแก้ยังไงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ดีเนี่ยยย
เดี๋ยวให้เคนเป็นธุระดีกว่า  ฮิ้ววว
เดี๋ยวให้เคนเป็นธุระดีกว่า  ฮิ้ววว

งั้นก็แสดงว่าแก้แล้ว แต่มันยังไม่หายเลยน่ะสิครับ
หน้า: [1] 2