หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: SMF - บอร์ดมีปัญหานิดหน่อยครับ  (อ่าน 6563 ครั้ง)
หลังจากที่คุณติ๊ก คุณกดปุ่ม Save รึยังครับ

ไม่ก็บอกรหัส แล้วก็ user ของ admin มาเลย
เดี๋ยวผมแก้เสร็จ คุณไปเปลี่ยนรหัสกลับก็ได้
หลังจากที่คุณติ๊ก คุณกดปุ่ม Save รึยังครับ

ไม่ก็บอกรหัส แล้วก็ user ของ admin มาเลย
เดี๋ยวผมแก้เสร็จ คุณไปเปลี่ยนรหัสกลับก็ได้

มีอีเมล์ไหมครับ บอกตรงมันจะกระไรอยู่
หยุดแดก@gmail.com

หยุด = stop
แดก = eat
บอกกันตรงนี้เลยครับ ว่า พ่อยักษ์ชื่อวิ......  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
เดี๋ยวกระทู้นี้ เปิดไว้ก่อนนะครับ
จะมีคนมาปรับ ทีมให้อ่า เลยใช้บอร์ดไม่ได้

เดี๋ยวมารบกวนต่อ

ว่าแต่ วิ.... ไรหรอ
ปั๊ดโถ่เว้ย

อยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไรเต็มแก่แล้ว...

ค้างไว้ซะงั้น..
วิภาวีครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 [2]