หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็บไซต์เจ้าครับ (ขอโฆษณาก่อ  (อ่าน 21875 ครั้ง)
ช่าย ล้นมากเลย เกย์แอบ
.

หน้าแตก
บวกให้ หนึ่ง พร้อมกับ การเข้าไปใช้ บริการเว็บนั้น ทุกครั้งที่เปิดอินเตอร์เน็ท เป็นเวลาหนึ่งสับดาห์และจะชวนเพื่อน อีกสองสามคนเข้าไปใช้บริการ

"แต่เรื่องภาษาอย่าคิดว่าไม่เป็นไร ขอฝากไว้แค่นี้ครับ"

(รับน้อง)

ขอบคุณครับผม !!!!!!!
ตัวเลข ข้างบน คำว่า ออนไลน์ (บนจดสีเขียวๆ) ถ้ามีมากๆจะทำไรได้ครับ
ถ้ามีน้อยๆ จะเป็นยังไงครับ

ถูกต้องทุกประการ ไม่ได้กล่าวถึงเลย  ฮี่...
มันเป็นเพียงตัวเลข

กินรอบวง
มันเป็นเพียงตัวเลข

ท่านตอบ / กล่าว ได้เพียงนี้เองหรือครับ  คริคริ คริคริ คริคริ คริคริ คริคริ

มันจะลบไปเรื่อยๆ  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

มันจะลบไปเรื่อยๆ  คริคริ

ฮี่... ฮี่... ฮี่... ฮี่... เลขที่ว่าลยมากมันจะเป็นไรอ่ะ ถ้าไม่บอกก็ลองลยดูหน่อยดิ

-สามร้อย เลยดิ (คนอื่นได้ แต่ยักษ์ ห้ามยุ่ง)
สั่ง?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ร่มๆ พี่ โวย

(+) -1 , -2 , -3 , -4 , ฯลฯ
ไม่มีอะไรหรอกครับ อยากให้รักษามารยาทหน่อยนึงไง ฮิ้ววว
เตือนครั้งสุดท้าย ฮิ้ววว

(เท่าที่พบจะเห็นว่าเวลาตูบอกว่าเตือนครั้งสุดท้ายมักจะแข็งตอบและหายไปทุกคน กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้ามึน
อ่าน กติกา ด้วยนะครับ

มาคุยกันดีๆนะ

แนะนำตัวด้วยนะครับ

เรารู้นายทำได้   เจ๋ง

กินรอบวง
อืม
สงสัยเราจะไม่ทันได้อยู่ถึง -300 แล้วกระมัง

ใจโลเลอย่างฉันอวยพรให้เธอโชคดี ฯลฯ

บ๊ายบาย  ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า

ป.ล. ลบแอคเคาร์นี้ด้วยนะจ๊ะ เดี๋ยวพลาดเข้ามาใช้อีก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6