หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ขี้เต็มกระจู๋  (อ่าน 24283 ครั้ง)
ขอใช้คำว่าขี้เลยละกันนะ จะได้ไม่ต้องมานั่งบัญญัติศัพท์ให้มันเสียเวลา  ขี้

ไม่ได้จะสกปรกหรือหยาบคายนะครับ พอดีอยากรู้จริงๆ จังๆ
คือที่สงสัยเพราะปกติตูขี้วันละ 2 ครั้งเป็นเรื่องปกติ บางวันสามด้วยซ้ำ
ก็เลยอยากรู้ว่านี่เป็นอาการผิดปกติบ้างไหม --

แล้วผู้หญิงเขามักจะท้องผูกกันจริงหรือเปล่า
ข้อมูลในกระจู๋นี้อาจเป็นประโยชน์ต่อวงการแพทย์ทั่วโลกในภายภาคหน้าก็ได้นะครับ

(อนุญาตให้ปั่นได้ตามสมควร)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไม่ผูกนะ

จู๋นี้เน้นจำนวน ไม่เน้นปริมาณ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
- -''

เอ่อ..
ไม่ผูกครับ
ออกแนวๆ ท้องเสียด้วยซ้ำ
ตามที่เคยถามหมอแมวไว้นั่นแหละ

ผมท้องผูกครับ นานๆที
อุ๊ย  กำลังนำ   เกย์แอบ

คือถ้าไม่มีการ์ตูนออกใหม่ให้นั่งอ่านแล้วจะไม่ค่อยสุนทรีย์อะ   (อิอิ)

.V.+ busy_boy .V.+
 ชิ บางวันถ่ายไม่ออก
แต่บางวัน จะถ่ายทั้งวันให้ได้   อี๋~
ไม่ต่ำกว่า 3 แต่ไม่เกิน  5  เหลือบ

เลวยั้นเงา
ไม่ผูกนะ  เฮ้ย!?

พนักงานบริษัท.
ไม่ต่ำกว่า 3 แต่ไม่เกิน  5  เหลือบ

เหลือบ

.V.+ busy_boy .V.+
 เหลือบ  ไม่เชื่อเหรอ  จริง ๆ 

เลวยั้นเงา
รู้สึกตูจะตั้งตัวเลือกงงไปหน่อย

เดี๋ยวขอแก้ชอยส์นิดนึงนะครับ ขออภัยในความขี้ไม่สะดวก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

นั่นแปลว่า วันนึง ใช้เวลาในการขี้ + ตด (คงมีเยี่ยวด้วย) ประมาณ 30 - 45 นาที
เฮ้ย ขี้อย่างเดียว...จริง ๆ  ลมกับน้ำไม่นับ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
นั่นแปลว่า วันนึง ใช้เวลาในการขี้ + ตด (คงมีเยี่ยวด้วย) ประมาณ 30 - 45 นาที

แสดงว่า
1 เดือนเสียเวลาขี้ 15-20 กว่าชั่วโมง
1 ปี เสียเวลาขี้ 10 กว่าวัน
25 ปี ชีวิตหมดไปกับการขี้เกือบ 300 วัน !!!!

อี๋~ ประเทศชาติ

(แก้ตัวเลือกแล้วครับ ใครงงอนุญาตให้โหวตใหม่ได้)

พยายามไม่ปั่นนะเนี่ย...ต้องมาปั่นจนได้  โวย

แสดงว่า
1 เดือนเสียเวลาขี้ 15-20 กว่าชั่วโมง
1 ปี เสียเวลาขี้ 10 กว่าวัน
25 ปี ชีวิตหมดไปกับการขี้เกือบ 300 วัน !!!!

อี๋~ ประเทศชาติ

(แก้ตัวเลือกแล้วครับ ใครงงอนุญาตให้โหวตใหม่ได้)

โวย  แล้วการขี้ มันไปเสียทรัพยากรอะไรของชาติยะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13