หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งานนำเสนอ  (อ่าน 61703 ครั้ง)
้พาวเวอร์พอยต์ มันทำได้ขนาดนี้เลยหรอ เอือม

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ถ้าคิดว่าทำไม่ได้ ลองเอาไปทำในโฟโต้ฉอปแล้วดูดภาพมาลงสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหลดเพมเพลตมาจากไหนอ๊าาา  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

งามมาก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งามจริงๆแฮะ
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ห้าโอจะเรียนอะไรละนะ
เกี่ยวกะออกแบบด้วยนะ
 หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

อาจารย์เขาชอบให้ยัดเนื้อหาลงไปใน presentation เลยเหรอครับ

เท่าที่เคยเรียนมาจะโดนด่าทุกทีที่มีข้อความเนื้อหายาว ๆ ปรากฎอยู่ในนั้น

บรรดาอาจารย์ที่เคยพบเจอเขาชอบให้มีแค่สูตร นิยาม ข้อความสำคัญเป็นประโยคสั้น ๆ สมการที่สำคัญ แล้วก็ตกแต่งสวย ๆ แค่นี้พอ

แปลกดี หมีโหดดดด

งบน้อย
อาจารย์เขาชอบให้ยัดเนื้อหาลงไปใน presentation เลยเหรอครับ

ค่ะ หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 หมีโหดดดด/

<3.
อยากเห็นพาวเวอร์พ้อยต์สัมนาของบอกอฟ้อนสุด

เอามาโชว์หน่อยเร้ววว ..  :หิว:

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
มาตอบในนี้...
เกบ การขุด มั้ยละนี่

แหะๆ ต้องขอโทดด้วยนะค่ะ

เห้นผลงานของ พี่ห้าโอ แล้วอยากได้อ่ะ พี่ทำเก่งเว่อร์ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

อยากได้ไฟล์เต็มๆง่ะ อันที่เป็นดอกไม้

พี่ยังเก็บลิงค์อยู่มั้ยอ่าค่ะ ขอได้มั้ยอ่ะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ถ้ารบกวนก็ไม่เปนไรนะค่ะ  ((นู๋แอบเป็นน้องใหม่T^T

แต่หนูไม่ได้เอาไปก้อปแต่จั๋งได๋นะค่ะ

ขอเอามาดู เป็นแนวทางเฉยๆ ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2009, 18:32 น. โดย P.PANG » บันทึกการเข้า
ด้านบนมุมซ้าย ใต้รูปอวตาร คลิกอ่านได้เลยค่า แป๊ะยิ้ม

ขอความร่วมมือ น้องแป้งใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยจ้ะ

Las Noches Rubicundior
เยี่ยมเลยคะ คุณ 5 โอ เราอยาก ได้ โปรแกรม เสริมที่นาย ใช้ทำ Presnstation นะคะ งัย รบกวน ส่ง หรือ แอด มาที่ Nootum_T2006@hotmail.com หน่อยนะคะคุณ 5 โอ หรือ คนที่มีโปรแกรมหรือเทคนิค ทำ พาว์เวอร์พอย์ สวย แอด มาสอนหน่อยนะคะ ต้องทำ พรีเซ็นต์ ส่ง อาจาารย์นะคะ โดนแก้หลายรอบ มากๆเลยเรื่องรูปแบบ สไลด์นะคะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]