หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งานนำเสนอ  (อ่าน 61693 ครั้ง)
เพิ่งเห็นงานพี่มิตร
ไฮโซมากกกกกกกก  กรี๊ดดดดด

ของหนิง
เล็กยังงั้น ขึ้นโปรเจกเตอร์ก็ยังเล็กนะ  ไม่เล็กหรอ  ง่ะ
เวลาเราทำ ฟอนต์ต้อง 30 อัพ เล็กเกิน เดี๋ยวครูบ่น เพื่อนอ่านไม่รู้เรื่อง  ฮิ้ววว
อ่านออกนะ  ง่ะ

(หนิงทำให้โบส้ม เลยรีบๆทำ  กร๊าก)

<3.
ไม่เคยได้พรีเซนต์ด้วยสไลด์เลย

ทำในฟิวบอร์ดตลอด เบื่อมาก

งานพี่มิตรไฮโซมากๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มี.ค. 2007, 18:15 น. โดย นานา » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าเกิดว่าเราทำ powerpoint แล้วเครื่องที่ไปนำเสนอ
ไม่มี font ตามที่เราทำลงไป นอกจากจะไปลง font ที่เครื่องนั้น
จะสามารถทำวิธีอื่นได้ไหมอ่ะ???

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫

ขุดหลุมฝังฟอนต์เลยครับ เจ๋ง

งบน้อย
ทำ powerpoint ไม่เป็นครับ ตอนเรียนส่งงานเป็น VDO  ฮือๆ~ ได้มาหัด powerpoint ก็ตอนทำงาน นี่แหละ  ฮือๆ~

ขอบคุณมากค่าาาาาา

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫
ขุดค่ะ
เพิ่งทำงานเสร็จ
เป็นงานที่ใช้เวลาทำนานมาก และหาข้อมูลอ้างอิงพอสมควร
(ถึกไปมั้ยฟะนี่ หน้ามึน)

ไม่สวยหรอกค่ะ แต่ขอเอามาโชว์หน่อย
มีใครสนใจจะเอาไปอ่านเล่นมั่งมั้ยคะ
วิธีใช้เครื่องมือในร้านรูป แป๊ะยิ้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เดือนไม่ได้ทำเองหรอก (เพราะไม่มีสีฟ้า)  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
หน้าเกือบสุดท้าย ตัวหนังสือมืด อ่านยากมากเลยเดือน

ใช้สีฟ้าก็ได้นะเอาฟ้าสว่างๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ที่เป็น References ปะคะพี่อร ไอ้มืดหมี
เดือนแก้สี hyperlink ไม่เป็นง่ะ ง่ะ
อยู่ๆ มันก็ออกเป็นสี Teal เฉยเลย

// วิจารณ์เลยก็ดีค่ะ เดือนส่งก่อน 5 โมง ไหว้

ก็บ่ต้องทำเป้นไฮเปอร์ลิงค์ดิ  หมีโหดดดด

เอาคำจบที่ไม่ใช่ THE END ได้เป่า เบื่อคำนี้อ่ะ

เอาพวก

จบบริบูรณื
ขอบคุณ
สวัสดา
ลาก่อน
อวสาร
จบจ้ะ
ขอเสียงตรบมือ
จบซะแล้น
โฮกกก

ฯลฯ  หมีโหดดดด

แล้วอ้างอิงเว็บไซต์
ไม่ได้ทำเป็นไฮเปอร์ลิงค์ได้จะไดนี่ ง่ะ

เดือนชอบใช้ภาษาอังกฤษง่ะ มันสวยดี ไอ้มืดหมี

เดี๋ยวหาวิธีแป๊บ ได้ป่าวไม่รู้นะ  เกย์ออก

คลิกขวา แล้ว remove hype link มั้ง

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9