หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเตือน !! รับไฟล์มั่ว  (อ่าน 9604 ครั้ง)
แค่ .exe ก็ไม่รันแล้ว ถ้าไม่มาจากแหล่งที่น่าเชื่อถือ
เจอ .exe น่าสงสัยหรือไม่ทราบที่มา ลบทิ้งหมดนั้นละ
ดังนั้นทางนี้จึงเหมาะสำหรับผู้ที่กำลังจะติดตั้งวินโดวส์ใหม่เลยใช่ไหมครับ  (อิอิ)

สาระๆ

Las Noches Rubicundior
ถ้าเรากดรับไฟลที่เป็น  executable อะไรพันนี้
เอ็มมันก็ขึ้นเตือน แล้วลบไปเลยนิครับ
ถ้าบางคนไม่ลงพวก patch หรือ plus ที่แก้ส่งไฟล์อะไรก็ได้ มันก็ไม่ให้ส่งอยู่ดี .exe นะครับ
ใช่่ครับใช่ ต้อง zip ก่อนประจำ

ว่าแต่น้องอ๊าสนอนดึกนะครับ

//เฮ้ย ผิดคน กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2007, 23:18 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
ก็ให้ระวังๆไว้ครับ (ใครอยากได้โค้ดวิธีสร้างอย่างที่อาร์ษทำ จมล.มานะครับ)

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
เวลาโหลดหนังโป๊ เจอ Rar ก็จะเปิดดูข้างในก่อน ถ้าเป็น .exe  ก็ลบทิ้งครับ

หนังโป๊เก็บเกือบครึ่งฮาร์ดดิส เสียดายออก  ปลื้ม
เวลาโหลดหนังโป๊ เจอ Rar ก็จะเปิดดูข้างในก่อน ถ้าเป็น .exe  ก็ลบทิ้งครับ

หนังโป๊เก็บเกือบครึ่งฮาร์ดดิส เสียดายออก  ปลื้ม

เสียดายแทนครับ  เอ๊ยยย !! เสียเด็ก ไปนอนดีกว่า เดี่ยวพี่ๆเขาจะถามว่าทำไมนอนดึกจัง  เกย์แอบ

ใช่่ครับใช่ ต้อง zip ก่อนประจำ

ว่าแต่น้องอ๊าสนอนดึกนะครับ

//เฮ้ย ผิดคน กร๊าก

เกือบๆ แล้วเฟรม

2 วันนี้จะนอนดึกเป็นพิเศษครับ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
น้องเฟรมมันเจ๋งว่ะ (+1)

เฮ้ย เข้าแดนบวกแล้ว กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ง่ะ

แต่ว่าปกติรับไฟล์ .exe แปลกๆ มารันกันจริงๆ เหรอ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ หน้ามึน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

อย่ารับไฟล์แปลกๆ นะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3