หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเตือน !! รับไฟล์มั่ว  (อ่าน 9602 ครั้ง)
รับมา ถ้าไม่รู้จักตูก็ลบทิ้งโลด ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จริงๆสำหรับตาสีตาสาก็ต้องรู้ไว้ก่อนก็ดี
เพื่อนนานานี่ก็หลายคน เข้าเว็บอะไรมีอะรเด้งก็กด yes หมด แล้วไปรัสก็เต็มเครื่อง  แป๊ะยิ้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไปรัส กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ัมันอยู่คนละโยชน์เลยแฮะ  เฮ้ย!?
ขอโทษค่ะ ผิดไปแล้ว

ว กับ ป ห่างกัน เกือบคืบ  ลันล้า  ฮี่...
ขอโทษค่ะ  ฮือๆ~

ไม่เป็นไรครับ นานา น่ารัก  ปลื้ม
SFX ตัวนี้ ลบตามแต่คนทำจะระบุ
ผมเคยอ่านวิธีทำด้วย...

del */c อารายเนี้ย (เหมือนจะปนคำสั่ง dos)

ไซปรัส

Las Noches Rubicundior
อ่านตั้งนานก็งงว่าเกี่ยวอะไรกับ sound effect

สรุปว่าไอ้ sfx นี่หมายถึง script รูปแบบหนึ่งใน winRAR เหรอครับ  ง่ะ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ใช่เลยครับ ถูกแผง !!!
อ่านตั้งนานก็งงว่าเกี่ยวอะไรกับ sound effect

สรุปว่าไอ้ sfx นี่หมายถึง script รูปแบบหนึ่งใน winRAR เหรอครับ  ง่ะ

ก็อ้าย .exe ที่ make โดย winrar ไง ฮี่ๆ
หน้า: 1 2 [3]