หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม้เอก ไม้โท ไม้ตรี ไม้จัตวา  (อ่าน 9586 ครั้ง)

ถามเลยนะคะ

ปรกติเราจะใช้ psl thaicommon กับ js wansika 
พอคลิกสองอันนี้ก็จะได้เป็นตัวอารักษ์สวยงาม

แต่ตอนนี้นี้พอเรากดสองตัวนี้ ไม้เอก ไม้โท ไม้ตรี ไม้จัตวา จะเปลี่ยนเป็นกล่องสี่เหลี่ยมแทน

จะทำอย่างไรดีคะ

ช่วยหน่อยนะคะ จำเป็นต้องใช้เป็นอย่างมาก  ขอบคุณค่ะ
สองอันไหนครับ ขอชัดๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้ใน Microsoft office Word2003 >> พิมพ์คำว่า ไป ไป่ ไป้ ไป๊ ไป๋ >> ถมดำทุกคำ >> คลิก รูปแบบ

>> คลิก ลักษณะการจัดรูปแบบ >> คลิก สร้างลักษณะ >> เลือก Js wansika ,ตั้งชื่อเป็นลักษณ1

>>กดตกลง   >>จากนั้นดูที่ เลือกกายจัดรูปแบบที่จะนำไปใช้  >> คลิก  ลักษณะที่ 1

จะได้เป็นตัวอารักษ์  แต่ไม้เอก ไม้โท ไม้ตรี และไม้จัตวา จะเป็นกล่องสี่เหลี่ยม ค่ะ
ฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
หน้า: [1]