หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 228

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์ของลับของ เจ๊กัม  (อ่าน 977333 ครั้ง)
อรชอบพี่กัมวาดแนวคิขุมากกว่า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 อี๋~ จ้างเดะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่แพงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
วาดหมี  หมีโหดดดด

ค่าจ้างเป็นร่างกายของนางแบบสาว อ.

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จ้างพี่กัมวาดการ์ตูนโป๊ดีกว่า ยิ้มน่ารัก
กิ้วว่าพี่กัมน่าจะวาดได้ดีนะ  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โป๊ฟันดาบรึเปล่า กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
โหลดโหดมาก  เกย์ออก เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แตนชอบรูปที่เป็นปกหนังสือค่ะพี่ สวยแล้วก็ดูนุ่มนวลดี  (อิอิ)

วาดให้แตนมั่งสิ  เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
จานกัม  กรี๊ดดดดด

พี่กัมส์เลือกใช้โปรแกรมไหนกับงานประเภทไหนแบบเจาะจงมั้ยครับ หรือโปรแกรมไหนก็วาดได้
จานกัม  กรี๊ดดดดด

พี่กัมส์เลือกใช้โปรแกรมไหนกับงานประเภทไหนแบบเจาะจงมั้ยครับ หรือโปรแกรมไหนก็วาดได้

ใช้เป็นอยู่ สามสี่โปรแกรมครับ

รูปไหนคมๆ ใช้ โปรแกรม อิรัตน์

นอกนั้นใช้ โฟโต้ช๊อป รวดเลย

อ่ะขุดไปเจองานเก่าๆมา

แล้วตกใจว่า

ทำไมตัวตูเอง มันทำงานไม่มี สไตล์เป็นหลักเป็นแหล่งเลยวะ  กร๊าก กร๊าก

โหลดโหดภาคสองนะครับ

อันนี้ไปคุ้ยมาจาก ในกระจู๋โชว์ของไล่ตามลำดับการโพสเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2007, 23:53 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2007, 23:52 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2007, 00:14 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า

น้องนี่น่ารัก  กรี๊ดดดดด
โหลดโหดมาก  หน้าแตก
ชอบอนิเมชั่นหมีโหด  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 228