หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตลุงพลค่ะ  (อ่าน 6886 ครั้ง)
 ลันล้า

ฟ้าทำฟอนต์ลายมือเสร็จแล้วค่ะ
แต่ทำเฉพาะภาษาไทยค่ะ

ขออนุญาตลุงพล
ใช้ภาษาอังกฤษ เลขไทย  เลยอารบิก  และอื่นๆ ของนายพลเทมเพลต
และได้เพิ่มขนาดเส้นอีก 40p ค่ะ
แอบเอารูปตัวเองใส่แทนรูปลุงพลด้วยค่ะ

หากขัดข้องยังไงก็แจ้งได้นะคะ
เพราะฟ้าจะรอคำอนุญาตก่อนจึงจะปล่อยค่ะ

หากขัดข้องก็จะยังไม่ปล่อยค่ะและจะแก้ไขค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ลันล้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2007, 14:41 น. โดย •นางฟ้า » บันทึกการเข้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
กรี๊ดดดดด เจ๊ฟ้าเผยผิว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อ๊าย...อาย  เกย์ออก
อุตส่าห์เก็บงำมาตั้งหลายปี

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
หลายปี ... นานมาก ... จน เหี่ย.......

เปล่าๆ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อะไรของแอนนนนเหี่ย.....ล่ะ

อย่าบอกนะว่า...       หื่น

ครับ ไอ้นั่นแหละครับ เศร้า

เหว๋ย.... โห

เอาไปทำได้เลยครับ ตามสะดวก  ฮิ้ววว

ตัว ฤๅ ฦๅ นี่ต้องเปลี่ยนเป็นตัว font ของเรานะครับ เอาตัว ฤ กับ ๅ มารวมกันเอาก็ได้ครับ เพราะเวลาพิมพ์กับพวกโปรแกรมของ adobe ทั้งหลาย เวลา พิมพ์ ฤ + า มันจะวิ่งไปใช้ตัวนี้นะครับ เดี๋ยวจะไม่เหมือนกัน  ฮือๆ~

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln

ขอบคุณลุงพลมากๆ ค่ะ
จะแก้ไขนะคะ

ลันล้า

นางฟ้า ปล่อยไวไว จะได้ดูด  ยิ้มน่ารัก

มาม่าได้มั๊ยคะ  ฮี่...

อ๊ะ..ล้อเล่นนนนนนน

จองคิวแล้วค่ะ  รอคิวซักพักค่ะ

ลันล้า

หน้า: [1]