หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984033 ครั้ง)
ขอบคุณมากครับ ไหว้
ขอบคุนมากครับ  จะเอาไปใช้ดูครับ
 (แจ๋ว แจ๋ว)  เจ๋ง  ขอบคุณ แต๊ๆ อีหลี มากมาย ครับ.

2gether + 2gether = we are 4ever “ วันที่ผูกพัน...รวมกันเป็นหนึ่งเดีย
 เฮ้ย!? มกด ดาวน์โหลดแล้วได้เป็น ไฟล์ RENAME.ME ทำไงคับ กรุณาด้วย KKPT.COM@hotmail.com

5555+ เจ๋ง
เยี่ยมฮ่ะ สู้ต่อไปน่ะฮับ
-------------------------------
I am อ่านหนังสือ--
 ยิ้มน่ารัก
ง่ายกว่าที่เคยทำมาอะ  ไอ้มืดหมี
- -* € เปนรัยม่ายรู้€
ขอบคุณครับผมคงจะใช้บริการอีกมาก หน้ามึน
 :25:แต้งกิ้ว ว ว ว ว ว ว ว  หลายเด้   ไหว้
นัทมีปัญหา ตรงที่ว่า...พอกดโหลดฟอนต์อ่ะค่ะ มันก็โหลดได้นะคะ แต่ว่าพอโหลดเสร็จ  WinZip มันก็ขึ้นมาเองอัตโนมัติ แต่ใน WinZip ไม่มีอะไรเลย  ทำให้นัทงงเป็นไก่ตาแตก เลยอยากจะให้ผู้รู้ ช่วยบอกที ว่านัทต้องทำยังไง ถึงจะมีบุญได้ใช้ฟอนต์เท่ๆ อย่างคนอื่นเค้ามั่ง   เศร้า เศร้า
อ่านวิธีแก้ปัญหาในโพสต์แรกเลยครับ มีบอกไว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากมายเลยจร้า

ก็ตั้งแต่ป.5ยันม.1เราก็โหลดไม่เป็นซ้ากที

มาเจอนี่ปั๊บก็เข้าใจแจ่มแจ้งแดงแจ๋ เลยอ่ะ

ตอนนั้นเพื่อนมันก็สอนหยู่นั่นแหละ ก็งงทุกที-*-
ลายมือฟอนต์  น่ารักเหมือนคนพิมพ์และคนอ่าน   จากกลุ่ม m.k.j. momay club.   ยิ้มน่ารัก    กรี๊ดดดดด[/color
แป๊ะยิ้ม
เพิ่งเข้าเวบนี้ครั้งแรกค่ะ พอเข้ามาอ่านกระทู้นี้แล้วขำดี
font สวยเยอะจัง ขอโหลดไปใช้บ้างละกันนะคะ ผู้สร้างสร้างสรรค์งานอันมีลิขสิทธิ์ ฮี่...
 (แจ๋ว แจ๋ว)

เข้ามาครั้งแรก

ก็เจอแล้ว

ขอบคุณมากๆ นะคะสำหรับคำแนะนำ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21