หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: Brownie Design Sketch Book  (อ่าน 302688 ครั้ง)

โลโก Arr3e Graphics อันใหม่ครับ อยากให้ดูเป็นทางการมากขึ้น และดูทดลองๆมากขึ้นครับ และคิดว่าคงใช้อันนี้ไปตลอดแล้ว

โลโกใหม่ กับอะไรใหม่ๆ ในปิดเทอมนี้ ล้างเวบๆๆๆ หรือเวบร้าง ต้องรอดู 55+

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
 กรี๊ดดดดด เท่และสะอาดดีค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
 กรี๊ดดดดด อย่างเท่

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด

ดูเหมือนไม่มีอะไร แต่ก็แฝงไว้เยอะ

สรุปคือ เท่ดีค่ะ
น้อยแต่มาก

ตัดทอนจนเหลือใจความที่เจ๋งมาก เจ๋ง

I ROCK , THEREFORE I AM
นึกว่าพี่แจ็คที่ไหน  ฮือๆ~

เนื่องจากช่วงนี้กำลังสนใจเรื่องของรูปทรงเรขาคณิตแ ละสัดส่วนของพื้นที่
ประกอบกับจะพยายามทำให้เวบตัวเองดู คิดๆมากขึ้น
ก็เลยทดลองออกแบบเวบไซต์ใหม่ให้ดูเรียบง่ายขึ้น โดยใช้ Grid ในการจัดหน้า

กำลังจัดทำ

Sketch แรก : ภาพประกอบ เรื่องสั้นในนิตยสาร X-Ray เนื้อหาเรื่องสั้นเกี่ยวกับเรื่องผี

จบงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 เม.ย. 2008, 01:06 น. โดย อารี » บันทึกการเข้า

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
ชอบหน้านี้   กรี๊ดดดดด +

เนื่องจากช่วงนี้กำลังสนใจเรื่องของรูปทรงเรขาคณิตแ ละสัดส่วนของพื้นที่
ประกอบกับจะพยายามทำให้เวบตัวเองดู คิดๆมากขึ้น
ก็เลยทดลองออกแบบเวบไซต์ใหม่ให้ดูเรียบง่ายขึ้น โดยใช้ Grid ในการจัดหน้า

กำลังจัดทำ

Sketch แรก : ภาพประกอบ เรื่องสั้นในนิตยสาร X-Ray เนื้อหาเรื่องสั้นเกี่ยวกับเรื่องผี

ผมชอบอันที่มี ภาพGrid อยู่พื้นหลังนะ ดูแล้วลงตัวดี
ขออนุญาติ นำไปดัดแปลงใช้บ้างได้ไหมครับ  ไหว้
ส่วนที่เป็นปกผี ผมกลัวครับ พอเห็นภาพนาฎศิลป์ไทยแล้ว สื่ออารมณ์ให้มันดูหลอน ๆ ยังไงไม่รู้ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผมชอบอันที่มี ภาพGrid อยู่พื้นหลังนะ ดูแล้วลงตัวดี
ขออนุญาติ นำไปดัดแปลงใช้บ้างได้ไหมครับ  ไหว้
ส่วนที่เป็นปกผี ผมกลัวครับ พอเห็นภาพนาฎศิลป์ไทยแล้ว สื่ออารมณ์ให้มันดูหลอน ๆ ยังไงไม่รู้ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ได้เลยครับ :)

หลงเข้ามา  เล่นอะไรกันครับ  มีแต่เทพๆ ทั้งนั้นเลย

(แจ๋ว แจ๋ว)

Colour Controller
ブラウニーデザイン
อ้าว หวัดดีเต่า เบอร์ สาม

กินรอบวง
อธิบายโลโก้สักหน่อยดีไหมครับ อยากรู้ง่ะ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ตอนเห็นโลโก้อย่างเดียวดูแปลกๆ แต่พอเอามาแปะเว็บแล้ว ดูเข้ากันดีแฮะ เจ๋ง

น่าจะอธิบายอย่างแอนว่า แป๊ะยิ้ม
ความหมายของโลโก้เป็นอย่างนี้หรือเปล่า --> คลิ๊กเพื่อดูรูป (ถ้าไม่ใช่ จะได้ไม่เสียอรรถรส)  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 42