หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 138

ผู้เขียน หัวข้อ: อู๋ด้งโชว์  (อ่าน 433765 ครั้ง)
แจมด้วยคนละกัน มีแต่งานบ้านๆละครับ ฮือๆ~
ไล่เรียงลำดับตั้งแต่ต้นเลยนะครับ ลันล้า

เริ่มจับ graphic ครั้งแรกเริ่มที่ photoshop 7 เป็นการดราฟหฤโหดมาก รูปนี้กินเวลา 2 สัปดาห์ครับ ไหว้

อันนี้ก็ ps ครับ

ต่อมาก็เริ่มจับ illus จริงๆรูปแรกเป็น BOA แต่หาไม่เจอ อันนี้น่าจะชิ้นที่ 4

น้องอร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2007, 14:27 น. โดย kitty-cat from hell » บันทึกการเข้า

ชิ้นที่ 4  เฮ้ย!?

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
ครั้งแรก  โห
ปร๊ะห์เจ้าาาาาาาาาาาาาาา  โห

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คนหรือเปล่า  เฮ้ย!?
ใช่เหรอ  เฮ้ย!?

หน้ามึน
ชั้นเกลียดเวก้าเอนจิ้น โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหวววววววว โห
ยังสู้จานวีไม่ได้หรอกครับ ฮือๆ~

เริ่มไล่ไม่ถูกแล้ว เอาเป็นว่าเป็นงานที่ทำใกล้ๆกัน ช่วงนั้นบ้าพลัง ทำทุกวันเลย กร๊าก

โหยยยยยยยยยยยยย กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โอ้วว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้ามึน
สุด สุด  โวย
ไปถ่ายรูปไป๊  โวย

วาดรูปไปนะดีแล้ว  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปถ่ายรูปไป๊  โวย

วาดรูปไปนะดีแล้ว โวย

กร๊าก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 138