หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: ป้าแป้งแสดงงาน  (อ่าน 205732 ครั้ง)
ขอเอาไปเป็นรูปพื้นหลังของหน้าจอคอมนะคะ   ไหว้

ละมุนมากค่ะ ...

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
 คริคริ   อุ้ย!!  รุปพื้นหลังของหน้าจอคอม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สวยครับ  กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
งามมาก

นักเขียนการ์ตูนรายปี

อันนี้ลองเอามาลงสีเล่นๆ ตามภาพที่คิดไว้ในหัว

แต่ไม่ได้เอาไปใช้หรอก  เอือม มันหม่นเกิน เพลงเค้าออกจะสดใส  ฮิ้ววว

พี่แป้งครับ  เอือม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เล่นๆ ยังขนาดนี้ แล้วถ้า ป้าแป้ง เอาจริงล่ะ  ง่ะ
สวยจังเลย  กรี๊ดดดดด

ป้าแป้งรู้จักกับคุณกฤช กฤษณาวารินทร์ ด้วยเหรอคะ งง

แตนอ่านเจอในนิตยสาร DDT อะคะ

นานๆ จะเข้ามาที
โอ้ โคตรชอบรูปกระต่ายบนดวงจันทร์เลยค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ป้าครับ ไปถ่ายรูปเถอะ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งานกราฟิกของพี่สวยอะ แจ่มเลย กรี๊ดดดดด
ขอเอาไปเป็นรูปพื้นหลังของหน้าจอคอมนะคะ   ไหว้
ด้วยความยินดีจ้ะ  เกย์ออก

พี่แป้งครับ เอือม
ฮิ้ววว  คือลงสีเล่นๆในที่นี้หมายถึง ไม่ได้เอาไปใช้งาน แต่อยากทำเพราะกำลังเห่อ wacom ........ตอนทำอ่ะ จริงจังมากนะ  เอือม ไม่ได้ทำเล่นๆ หลายวันเชียวแหละกว่าจะเสร็จเพราะทำวันล่ะนิดล่ะหน่อย  ฮิ้ววว หลังจากนั้นก็ยังไม่มีงานประมาณนี้ออกมาอีกเลย (เลิกเห่อwacom แล้วก็เงี๊ยะ )

สวยจังเลย กรี๊ดดดดด
ป้าแป้งรู้จักกับคุณกฤช กฤษณาวารินทร์ ด้วยเหรอคะ งง
แตนอ่านเจอในนิตยสาร DDT อะคะ

ก็รู้จักผ่านทางพี่อุ๋ยอ่ะค่า คุ๊กกี้ยูไนเต็ท (อัลบั้มที่2ของค่าย ) ป้าเป็นคนทำแหละ  ปลื้ม ใช้ฟอนต์จากในนี้ด้วย เอาไว้เดี๋ยวจะเอามาโพสให้ดู

ลันล้า  ได้การต้อนรับอย่างดี ดีใจจัง เดี๋ยวเย็นๆเอางานมาโพสอีกดีกว่า  ลันล้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 กรี๊ดดดดด สวยมากค่ะ
ป้าครับ
ผมเคยอยาก เขียนลายบัตรแบบนี้มั้ง
แต่ไม่รู้ไปติดต่อที่ไหน

งานป้า สวยสุดๆ

กระชากวัย มากกกกกกกกกก กรี๊ดดดดด

กระชากวัยมากครับ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

งานฝันๆ ดีครับ  เจ๋ง
สวยๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 27