หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: ป้าแป้งแสดงงาน  (อ่าน 205628 ครั้ง)
มันมีสองแบบครับ แบบด้าน กับแบบเงาๆเลย

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
สีทาภายในเอามาใช้ภายนอกก็ไม่เวิร์กนะจ๊ะ
ต้องสีทาภายนอกโดยเฉพาะ มันจะเงาๆ อยู่แล้วโดยธรรมชาติ
แต่ถ้าไม่มีก็ซื้อแลกเกอร์นี่แหละ ปาดซวบ ปาดซวบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหมือนรูดปื๊ด รูดปื๊ด ชิมิเค๊อะ  คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เคลียร์กระป๋องก็ใช้พ่นได้

ยูนิเทนก็ทาได้

อะไรก็ได้ที่ทาแล้วมีคุณสมบัติ กันน้ำ

ที่เว็บนี้มีแต่งานโชว์เหนือทั้งนั้นเลยครับ ข้าน้อยขอคารวะ 
ของป้าแป้งสวยมากมายเลยครับ ทุกงานเลย นั่งดูกว่าจะหมด
เออ ถามอีกทีไม่รู้จะไม่ถามที่ไหน  กร๊าก

เชแล็ก (สะกดอย่างนี่ไหมไม่รู้) กับ แลคเกอร์ มันต่างกันยังไง  งง
หมายถึงแชลค หรือเปล่าครับ แต่ผมไม่รู้ว่าแตกต่างกันยังไงกับ ฮิ้ววว
ถ้าแชลคนี่มันก็ไว้ทาเคลือบเหมือนกัน(มีแบบผงด้วย) ยังมีนิส กับยูรีเทนอีก

น่าจะต่างกันที่ชนิดของวัสดุที่ต้องการเคลือบนะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
พี่แป้งชอบงานไออันแรกอ่ะครับที่เป็นกระต่ายบนดวงจันทร์น่ารัก+สวยมากครับกับพวกงานลายไทยก็ชอบมากๆเลยครับสวยเทพจริงๆ ปลื้ม
พี่ครับ อยากได้ตู้จดหมายแบบนี้บ้างอะ กรี๊ดดดดด
พี่ครับ อยากได้ตู้จดหมายแบบนี้บ้างอะ กรี๊ดดดดด

ซื้อสีมาทาตู้จดหมายที่บ้านสิจ้ะ  คริคริ

ปล. ขอบคุณทุกคำเยี่ยมชมนะจ้ะ ปลื้มมากเลยยยยย  ปลื้ม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
วันก่อนเพนท์ตู้จดหมาย

ต่อมาก็เพนท์เสา

ปล.เอาสัตว์ประหลาดจากโจทย์ประจะเดือนมิถุนามาแปะด้วย
เล่นด้วยสิ  ฮิ้ววว  ถึงขนาดกลับไปสเก็ตภาพที่บ้านเมื่อคืนเลยนะ

ฮิ้ววว

ชอบลายที่ป้าแป้งเพนท์เสาค่ะ หวานน่ารักสมวัย  ลันล้า

หวานแหววจังเลย  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ชอบลายที่ป้าแป้งเพนท์เสาค่ะ หวานน่ารักสมวัย  ลันล้า

อันนี้ชมจริงๆใช่มั้ยจ้ะ  ฮิ้ววว

ตู้รับจดหมาย กับ เสา นี่ ติสต์มากเลยครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 27