หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นกันรึยัง quest.i-poon.com  (อ่าน 153662 ครั้ง)
 โวย อะไรอ้ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ในที่สุดก็ผ่านด่าน 9  ฮือๆ~ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2007, 21:46 น. โดย กันย์ ก็กันย์ » บันทึกการเข้า

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ขอเบิ้ลนะครับ

โอ้ววว มี 40 ด่านแล้ว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ยังติด 15 อยู่เลย กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
Welcome to quest.i-poon.com
I'm too lazy to tell you about this place.

Just try it yourself

(40 levels are avaliable.)

or

You can load custom level here.
(You must have password)

or read more information.

40ด่านแล้วฮู้ว โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ใบ้ 15 หน่อยสิครับ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ พี่เอใบ้แล้วยังไม่ค่อยเก็ท

มีเป็นแถบอะไรมาก็ไม่รู้ โจทย์ There're too much. I need just one.  ง่ะ

Welcome to quest.i-poon.com
I'm too lazy to tell you about this place.

Just try it yourself

(40 levels are avaliable.)

or

You can load custom level here.
(You must have password)

or read more information.

40ด่านแล้วฮู้ว โวย

เอ้ยยยย  ง่ะ

หมอแมวผ่านหมดแล้วเหรอ  ฮือๆๆ

ใบ้ข้อ 30 หน่อยค๊าบ   ฮือๆ~ ฮือๆ~

แก้ไขตื่นเต้นพิมพ์ผืด ต้องด่าน 30 ซิ  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2007, 17:09 น. โดย เอ : ปิยะ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไชโย เล่นถึงด่าน 30 แล้วคัรบ กรี๊ดดดดด

ไม่ผ่าน ฮือๆ~ ช่วยย่วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่ได้เล่นเลยซัก level  ง่ะ
คือแบบว่า ภาษาอังกฤษผมมันเน่ามากๆ เลยแหละ
ถ้าตรงไหนไม่เหมาะสม ชี้แนะด้วยนะครับ    ไหว้

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ไม่เหมาะสมตรงคำนี้แหละครับ

Password is not correct!

ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมเอาเกมนี้ให้เพื่อนต่างชาติที่ EA เล่นด้วยนะ...

แอบอ้างจาก: i-ปูน ณภัสร์
คือแบบว่า ภาษาอังกฤษผมมันเน่ามากๆ เลยแหละ
ถ้าตรงไหนไม่เหมาะสม ชี้แนะด้วยนะครับ

There're too much ... มีที่ติดใจตรงนี้จุดนึงครับ เพราะ too much ใช้กับนามนับไม่ได้ ซึ่งน่าจะใช้กับ There is แต่กรณีนี้น่าจะพูดถึงนามนับได้ จึงน่าจะเป็น There are too many .... เพราะทีแรกผมแอบเข้าใจไปว่ามีความหมายแฝงในการเล่นคำหรือเปล่า
ผมเอาเกมนี้ให้เพื่อนต่างชาติที่ EA เล่นด้วยนะ...

มีแววว่าจะซื้อมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ขุด
เล่นจบหมดแว้ว กรี๊ดดดดด

ง่ะ สารภาพว่ายังไม่ได้ลองเปิดเข้าไปเล่นเลย
รู้สึกว่าที่พี่แอนติไปพี่ปูนจะปรับปรุงด้วยค่ะ
เยี่ยมมากๆ เลย เจ๋ง

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28