หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นกันรึยัง quest.i-poon.com  (อ่าน 153584 ครั้ง)
อ้าว ล่มไปแล้วแฮะ เว็บผม  ฮือๆ~

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อ้อ ผม stop service ไว้ก่อนครับ ทิ้งระยะให้เบาบางก่อนเดี๋ยวเปิดให้ใหม่ครับ

ตอนนี้กำลังมึนมากเลย จะ block มันยังไงดี  หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณมากครับ  ไหว้ ยิ้มน่ารัก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
จบแระมีรายถามได่ แต่มะมาตอบเพราะเคบเข้าเวบนี้คั้งแรก  หน้ามึน

อ้วก ตาย level 3

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
จบแระมีรายถามได่ แต่มะมาตอบเพราะเคบเข้าเวบนี้คั้งแรก  หน้ามึน

เขาเล่นจบกันไปเกือบชาติแล้วมั๊ง
แต่ อยากถามพิมพ์ภาษาไทยให้มันถูกต้องไม่ได้เหรอ  งง
ลักษณะการใช้ประโยคแบบนี้
เขาคงไม่หวังจะคุยกับใครหรอกครับ
แค่เข้ามาอวดน่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ติดข้อ 9

อ่านทุกหน้าแล้ว ยังไม่เข้าใจเลย  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ผมทำได้แค่ 3 ข้อก็เลิกทำแล้วนะ  ฮ่าๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมทำได้แค่ 3 ข้อก็เลิกทำแล้วนะ  ฮ่าๆ

เหมือนกันค่ะ

งงเป็ด ใครก็ได้มาทำสีนวลไว้ที

ข้อ3นะ
  ไอ้มืดหมี

4เเล้ว คิดออกตอนอาบน้ำ  โวย

5เเล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2008, 15:07 น. โดย ❤ นู๋อัยย์ ❤ » บันทึกการเข้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ี้
ติดข้อ 9

อ่านทุกหน้าแล้ว ยังไม่เข้าใจเลย  ฮือๆ~

ข้อเก้า ใบ้เพิ่มนะครับ

- call แปลได้อีกอย่างว่า โทรศัพท์
- ไม่เกี่ยวกะ 911 หรือ 191

เอาโทรศัพท์มือถือมาเปิดดูสิครับ

สังเกตโจทย์สองคำสุดท้ายดีๆ

ง่ะ ยังคิดข้อสามไม่ออก ใครก็ได้ pm บอกทีค่ะ  หมีโหด~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
Password is under water
Just ask your keyboard

ก็ เค้าให้ดู ที่คีย์บอร์ด ใต้ตัวอักษร w   a   t   e   r
ก็ประมาณนั้นอ่ะค่ะ

ไบ้ข้อ 5 โหน้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2008, 15:23 น. โดย ❤ นู๋อัยย์ ❤ » บันทึกการเข้า

T&I
มันก็ยังผิด

ง่ะ สงสัย โง่เกิน   :05:ลองใหม่ๆๆๆๆๆ

ได้ยังจ้ะ

ติดข้อ 9 ละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2008, 16:02 น. โดย ❤ นู๋อัยย์ ❤ » บันทึกการเข้า

T&I
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28