หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นกันรึยัง quest.i-poon.com  (อ่าน 153693 ครั้ง)
ข้อ 12 นี่เกี่ยวอะไรกับตารางธาตุมั้ยคะ ฮือๆ~

ข้อ 9 เอาใบ้มั้ย

เพิ่งเข้ามาเล่น ฮ่าๆ ข้อหกนี่มันเหมือนจะตอบได้แต่มันไม่ผ่าน มันยังไงกัน  โวย

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ข้อ 6 ยากจัง

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ข้อหกค่ะ

** คีย์บอร์ดโน้ตบุ๊คกับพีซีต่างกันยังไง

เอางี้นะคะ กดเลขตามลำดับที่เค้่าให้มา เว้นวรรคคือเริ่มตัวอักษรใหม่
จะได้เป็นตัวอักษรภาษาอังกฤษ5ตัว น่ะค่ะ

ปล. ยังไม่ได้เล่นเลย แต่เห็นแล้วนึกได้ ยังกะในโคนัน

ข้อหกค่ะ

** คีย์บอร์ดโน้ตบุ๊คกับพีซีต่างกันยังไง

เจ๋ง ขอบคุณค่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ไม่เป็นไรครับ  อืมมมมห์

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เล่นจนถึงด่านที่ 20 กว่าๆแล้ว
็ลืมรหัสผ่านไปแล้ว กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ข้อ 12 นี่เกี่ยวอะไรกับตารางธาตุมั้ยคะ ฮือๆ~

แอบอ้าง
Harry, Isaac, Jenifer, Kenedy, Leonado, Michael, Nicole, Osama

I need their heads.
Gather them and put the caps on.
Did you know chemistry?

ตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว ฮือๆ~

โห ...
ไม่ได้เข้ามาเล่นตั้งนานแล้วววววววววอ่ะ

จำได้ว่าของเก่าเล่นได้สิบกว่า แล้วติด  อี๋~
ก็เลยไม่ได้เล่นต่ออีกเลย  กร๊าก กร๊าก

ลืมไปหมดแล้ว  (อิอิ)

เอาไบ้ ข้อ9 ค่ะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ลืมโจทย์แล้วค่ะ ไอ้มืดหมี

Numbers of emergency call.
Do not push repeatly

นี้โจทย์ค่ะ

T&I
ลองหยิบ cell phone มา แล้วหา e m e r g e n c y เกย์ออก

พิมพ์ sms หร๋อไม่กดซ้ำด้วยใช่ไหมค่ะ

ได้เเล้วจ้ะ  เกย์ออก

+จ้ะ

ตายข้อ11อีก  หน้าแตก

T&I
ขอฝากพี่ปูนนิดนึงเรื่อง cap lock ของด่าน 22 ค่ะ
ถ้าไม่ลองนี่นั่งติดอีกนานเลย

// ข้อ 11 ดูดีๆ มีทุกที่ มาก่อน eleven เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2008, 02:17 น. โดย B••k » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28