หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นกันรึยัง quest.i-poon.com  (อ่าน 153664 ครั้ง)
ติดข้อ 28 ครับ  ฮือๆ~ ใครก็ได้ช่วยที

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แสดงว่าดายังไม่กดตาม

ข้อ 12 คร๊าบ  ฮือๆๆ

Gather แล้วคร๊าบ แต่ Put the caps on ไม่เป็น ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ติดข้อ 28 ครับ  ฮือๆ~ ใครก็ได้ช่วยที

เดี๋ยวๆ เพิ่ง 22  ง่ะ
(อ่านเลือดออกแล้วแต่ไม่รู้ต้องล่างขึ้นบนหรือบนลงล่างหรือตัวพิมพ์ยังไง กำลังแกะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
29แล้ว  โวย โวย โวย โวย โวย โวย ยากแสด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

14 คืออะไรครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยังข้อ 6 อยู่ครับ  โวย โวย โวย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

ลุงโก้ขอโจทย์หน่อยครับ หมีโหดดดด

โจทย์

หมีโหดดดด หมีโหดดดด
อย่าเพิ่งสปอยให้พี่นะเอ
ขอโง่ซักอาทิตย์เหอะ  ฮือๆ~

ติดข้อ 29
พอ พอ พอ ไม่ได้ทำงานทำการกันแล้ว  โวย

ลุงโก้  ง่ะ

ไม่มีเกมส์ที่ยิงกันอย่างเดียวเหรอครับ
เอาแบบเปิดมาก็สาดกระสุนเลย  โวย โวย

ตอนนั้นเล่นถึงด่าน3 แล้วค้างไว้  ไอ้มืดหมี

เดี๋ยวปีหน้ามาเล่นใหม่นะคะ  ฮิ้ววว

<3.
ข้อ 12

ดาเรียนจบอะไรมาเนี่ย ไม่เห็นรู้เรื่องเลย ฮือๆ~
ข้อ 7 Correct the mistake in darkness

They need more contrast, not brightness

ปป ใช้โน้คบุค อ่ะ ไม่มีcontrast ให้ปรับ ต้องทำไงอ่ะ
หรือมันไม่เกี่ยว  เศร้า
ปป ลบแปด ต้องมีโปรแกรมแต่งรูปนะครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 28