หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นกันรึยัง quest.i-poon.com  (อ่าน 153685 ครั้ง)
ข้อนี้แหละ ฮาสุด กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ปป ลบแปด ต้องมีโปรแกรมแต่งรูปนะครับ

ปป ทำแล้ว แล้ว ตอบ ก็ ยังผิดน่ะ  โง่ อ่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)/color]
ข้อแปดหล่ะ  โวย

ขนาดให้พี่เต้ช่วยแล้วน้า  ฮือๆ~ ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

ปป ลบแปดอย่าลืม กระจก ซิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
28 แล้ว  โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อีกนิดเดียวแอน แล้วเราจะได้มาช่วยกันค้นหาความลับของ29ด้วยกัน  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ข้อ 6 อะไรอ่ะ ฮือๆ~

ไบ่หน่อยซิ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
อ่านหน้าแรกๆดูครับ พี่ๆใบ้ไว้เยอะมาก
28 ก็ยากแฮะ ฮือๆ~

หม๋อแมวครับ ถามอะไรหน่อยสิ ฮือๆ~

ป.ล.ใครจะถามข้อไหน ทำตัวสีนวลเป็นคำถามให้ด้วยนะ จะได้ช่วยกันใบ้ถูก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ESCAPE UNDERWATER
DEEPEST

ลองอ่านบรรทัดเป็นภาษาไทยดูครับแล้วมองทางแป้นคีย์บอร์ด

ตายอยู่ข้อแปดนี่แหละ ฮือๆ~

ข้อแปดนี่อะไรเหรอคะ   ใบ้หน่อยค่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ฮือๆ~ ก็ยังไม่ได้

ตายอยู่ข้อแปดนี่แหละ ฮือๆ~

ข้อแปดนี่อะไรเหรอคะ   ใบ้หน่อยค่ะ

ป.ล.ใครจะถามข้อไหน ทำตัวสีนวลเป็นคำถามให้ด้วยนะ จะได้ช่วยกันใบ้ถูก

ESCAPE = อีเอซซี
คุ้นๆยังว่าตรงไหน  กร๊าก

หิวแล้ว เมื่อไหร่จะเสร็จ เหลือบ

ESCAPE = อีเอซซี
คุ้นๆยังว่าตรงไหน  กร๊าก

ก็อันนี้นี่แหละที่ยิ่งทำให้งงครับ ไม่ล่ะ

ได้แล้ว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2007, 22:24 น. โดย ไอ้แอนนนนน » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 28