หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: มารณรงค์ตั้งชื่อกัน  (อ่าน 208599 ครั้ง)

อิน เทรนด์นะ

รถไฟไม่มี ดอเด็ก การันต์  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เฮ้ย  เอ ชื่อจริงชื่อ เฟค เหรอ  ทุเรศ มาก  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เกือบสำลักน้ำรอบสอง  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นอกเรื่องแป๊บ

ที่รัก น้ำพริกเค้าล่ะ   ชิ

มา กทม. แล้วเรียกนะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เกือบสำลักน้ำรอบสอง  กร๊าก

ด้วยค่ะ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ใช้ชื่อจริงแล้วเขิลล์  เกย์ออก

เรียกชื่อจริงเอซิจักรี

ที่รัก  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก กร๊าก   ผมนึกหน้าเอ แล้วอ่านประโยคที่เอพิมพ์ แล้ว  ฮาวะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ที่ผมเปลี่ยน ก็ หวังจะ เข้าไปในรถไฟ เนี่ยแหละครับ

นึกว่าพี่เจฟโพส  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อู๊ย
เปลี่ยนกันเยอะแล้ว
พี่โบว์คงชื่นใจ ยิ้มน่ารัก

กร๊าก กร๊าก   ผมนึกหน้าเอ แล้วอ่านประโยคที่เอพิมพ์ แล้ว  ฮาวะ

ยังนึกหน้าตัวเองไม่ออกเลย  ง่ะ

ก็ว่า ทำไมใช้กันเยอะจริงแหะ.

i'll walk until i find u.
เดี๋ยวต่อไป ถ้า ขึ้นรถไฟไม่ทัน   ก็คงเหลือ แต่ผมคนเดียวที่ยังใช้ชื่อจริงอยุ่  เอือม

ขึ้นรถไฟไม่ทันนี่ หมายถึง ตกเทรนด์  นะครับ (ตูแก้เองเลย กลัวลำบากคนอื่น)

ว้าา อรจะมาแก้ให้พอดี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คราวหน้าถ้าเห็น ผมสัญญาว่าจะช่วยพี่จักรีครับ  กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวต่อไป ถ้า ขึ้นรถไฟไม่ทัน   ก็คงเหลือ แต่ผมคนเดียวที่ยังใช้ชื่อจริงอยุ่  เอือม

ขึ้นรถไฟไม่ทันนี่ หมายถึง ตกเทรนด์  นะครับ (ตูแก้เองเลย กลัวลำบากคนอื่น)
กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 49