หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31

ผู้เขียน หัวข้อ: รักลอบปิ๊ง  (อ่าน 125958 ครั้ง)
เอคิดว่านะ
ถ้าเราจะเลิกเป็นเพื่อนกันเพราะ

เรารักนายแบบอยากเป็นมากกว่าเพื่อน
แต่นายไม่ไดู้อยากเป็นมากกว่าเพื่อนกับเรา

นายเลยเลิกเป็นเพื่อนกับเรา

เราไม่ได้กินหญ้านะ นายไม่ชอบเราแบบนั้น เราก็เป็นเพื่อนกันได้นินา
เราแค่อยากบอก ให้นายรู้
ถ้านายเห็นด้วยก็กำไร
แต่ถ้านายไม่เห็นด้วยเราก็อยากจะเท่าทุนนะ (เป็นเพื่อนเหมือนเดิม)

แต่บางคนโรคจิต เราเลยต้องขาดทุน  กร๊าก

แต่อย่างน้อยถ้าเราจะตาย เราก็ดีใจที่เราได้บอกรักนายไปแล้วนะ  ยิ้มน่ารัก

พี่โอ้เอ้ มันคือร้า่นกาแฟครับ   ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หมีโหดดดด/ เห็นด้วยกับเอ

ตอบโอ้เอ้ มันคือ กาแฟที่โลโก้มีเลข 94 ํc  น่ะครับ
แบบนี้

พี่สักเห็นด้วยที่มันเป็นร้านกาแฟเหรอครับ  ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก
 กร๊าก ครับ

เอ้ยไม่ใช่  "แต่อย่างน้อยถ้าเราจะตาย เราก็ดีใจที่เราได้บอกรักนายไปแล้วนะ"
เอาไปใช้ในหนัง พจน์ อานนท์ ได้เลย  เกย์ออก
เอพูดยังกะเกย์ เรา นาย  อ้วก

แล้วต้องใช้อะไรดีหล่ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
มึงกับกู แบบนี้จะดูเป็นชายกับชายมากกว่า เกย์แอบ
ผมรักผู้ชายทุกคนในบอร์ดนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอพูดยังกะเกย์ เรา นาย  อ้วก

ตอนแรกพิมพ์ ตู กับ มึง

กลัวไม่ผ่าน กบว เลยแก้ซะหน่อยจะได้ดูจริงใจขึ้น  กร๊าก

มึงกับกู แบบนี้จะดูเป็นชายกับชายมากกว่า เกย์แอบ

อ๊ายยย ไม่เค๊ย ไม่เคยพูด  กรี๊ดดดดด

อะกุ๊กๆ กับ อะกิ๊กๆ  น้องดำ

กรู ร้าก เมริง หว่ะฟ์ งัฟ งัฟ จุ๊ฟ  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

เดี๋ยวปั๊ดจับช๊อต  โวย

แอร๊ยยย ระบบไฟสำรองเหลือเฟือ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31