หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: T-shirt Festival 3 by FAT radio  (อ่าน 52705 ครั้ง)
ยูเนี่ยนมอลล์ก็ไกลอยู่ดี  ห่ะ่ห่ะ
อยากดู loveis กับ friday  กรี๊ดดดดด

<3.
ป้าอยู่บูต Katie Pacific  (ศิลปิน-ค่ายเพลง)

มีใครอยากร่วมแจมไอเดียมั้ยจ้ะ  เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อ้าวป้าแป้ง อยู๋ บูธ พี่อุ๋ย หรอครับ  งง
ถูก ยิ้มน่ารัก

ฝาก werkrecords ไว้ในอ้อมใจด้วยนะจ้ะ   เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อุดหนุน อยู่แล้วครับ  ฮิ้ววว
ฝากสวัสดีพี่อุ๋ยด้วยครับ บอกว่า สักไม่ใช่เสก ฝากสวัสดี อิอิ
ถ้ามีเวลาจะไป เดินเที่ยวงานแน่นอน ครับ

ปล. เมื่อไหร่ BG (Benz + Gift) จะออกล่ะครับ  กึ๋ยๆ
อุดหนุน อยู่แล้วครับ  ฮิ้ววว
ฝากสวัสดีพี่อุ๋ยด้วยครับ บอกว่า สักไม่ใช่เสก ฝากสวัสดี อิอิ
ถ้ามีเวลาจะไป เดินเที่ยวงานแน่นอน ครับ

ปล. เมื่อไหร่ BG (Benz + Gift) จะออกล่ะครับ  กึ๋ยๆ

ต้องรอไปก่อนอ่า เพราะตอนนี้น้องเบนซ์เค้าอยู่ประเทศนอก แต่ใกล้จะกลับมาแล้วล่ะ
ป้าก็รอถ่ายรูปอยู่เนี่ย  กรี๊ดดดดด

ปล. ข้อความถึงพี่อุ๋ยเรียบร้อยแล้วจ้ะ  ยิ้มน่ารัก

อ๊ะ ข่าวล่ามาเร็ว เค้าเปลี่ยนไปจัดงานกันที่ jj mall แล้วนะจ้ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 2007, 16:39 น. โดย แป้งหวาน » บันทึกการเข้า

อ้าวหรอฮะ

เบนซ์นี่น้องสาวเพื่อนผมเอง เหอๆ
ไม่รู้ว่าไปนอก  เศร้า
ไปซื้อเสื้อสครับบ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปซื้อเสื้อ สค่ะ  กรี๊ดดดดด

วี๊ดวิ้ว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
jj mall นี่อยู่ตรงไหนค่ะ  งง

นานๆ จะเข้ามาที
จตุจักรครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อยู่นี่ครับ  ยิ้มน่ารัก

ป้าอยู่บูต Katie Pacific  (ศิลปิน-ค่ายเพลง)

มีใครอยากร่วมแจมไอเดียมั้ยจ้ะ  เกย์ออก

ผมชอบ Katie Pacific มากครับป้า  กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด คนในฝัน

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เปลี่ยนสถานที่จัดงานกลางอากาศแบบนี้
เชื่อได้ว่าวันงานคงมีคนไปแน่นแถวๆ ยูเนี่ยน เพียบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10