หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: T-shirt Festival 3 by FAT radio  (อ่าน 52707 ครั้ง)
จัดชั้น 6 ครับ : จริง ๆ เป็นลานจอดรถล่ะ - -" ปูพรมแดงด้วย

อ๊ะ! ตอบไปแล้ว  โห

ไม่อยากให้เปลี่ยนเลยอ่ะ
แต่เมื่อวานไปเดินเล่นที่ JJ mall มา
ก็โอเคนะ แอร์เย็นเจี๊ยบ
เค้กอร่อยด้วย 555+

เค้กอร่อยนี่ขอยืนยันครับ อย่าให้พลาดด!  กึ๋ยๆ

จำชื่อร้านไม่ได้ แต่เคยเห็นที่พารากอนด้วยล่ะ ๆ
ลานจอดถุ ไม่แอร์เหรอ   ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ชัวร์ครับหมี

...

ไม่เคยเอารถไปเลยแฮะ - -"
สงสัยเอารถไปจะไม่ดี  ฮือๆ~ จอดไว้ที่ยูเนี่ยนดีไหมนะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จัดชั้น 6 ครับ : จริง ๆ เป็นลานจอดรถล่ะ - -" ปูพรมแดงด้วย

อ๊ะ! ตอบไปแล้ว  โห

เค้กอร่อยนี่ขอยืนยันครับ อย่าให้พลาดด!  กึ๋ยๆ

จำชื่อร้านไม่ได้ แต่เคยเห็นที่พารากอนด้วยล่ะ ๆ

ชื่อ ฮาร์ดคอร์ เบเกอร์ ค่ะ

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫
เยสส นั่นแหละ ๆ

ไปงานนี้อย่าลืมไปกินกันนะ  ลันล้า

...

ขอบคุณครับคุณมิ้ม : ชื่อจริงอ่านยากจัง - -"
เยสส นั่นแหละ ๆ

ไปงานนี้อย่าลืมไปกินกันนะ  ลันล้า

...

ขอบคุณครับคุณมิ้ม : ชื่อจริงอ่านยากจัง - -"

หมายถึงว่าสะกดยากเหรอ?
หรือว่าเมื่อกี้มันติดกัน แต่ว่าแก้แล้วนะ ลันล้า

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫
ชน พิ สา
อ่านยากกว่า ที วิน ตรงไหนเหรอ งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมอ่านเป็น ชะ-นะ--พิ-สา

ตัวการันต์ 2 ตัวไงครับ เลยดูเหมือนอ่านยาก

ไม่หรอก จริง ๆ ผมสายตาไม่ดีน่ะ  กร๊าก

...

ชื่อเพราะนะครับ ทั้งชื่อจริง และชื่อเล่นเลย
ผมอ่านเป็น ชะ-นะ--พิ-สา

ตัวการันต์ 2 ตัวไงครับ เลยดูเหมือนอ่านยาก

ไม่หรอก จริง ๆ ผมสายตาไม่ดีน่ะ  กร๊าก

...

ชื่อเพราะนะครับ ทั้งชื่อจริง และชื่อเล่นเลย

ขอบคุณค่ะ ลันล้า คุณแม่ตั้งเอง >,,<

ได้ไปเดิน เจเจ มอลล์ ก็คราวนี้ละคะ ปลื้ม

คนไทย ร่วมใจลดใช้พลังงาน เพื่อลูกหลานเหลนโหลน
http://cozypic.diaryis.com/
ขออนุญาติ จขกจ นะคะ  ไหว้

T-Shirt Festival #3

3 มิถุนายน 2550 ชั้น 6 JJ Mall จตุจักร
ตลาดนัดติดแอร์ ถนนกำแพงเพชร2 เที่ยงวันยันห้าทุ่ม
เริ่มขายบัตร เสาร์ที่ 19 พ.ค.นี้ ราคา 50 บาท
ซื้อได้ที่ร้านดีเจสยาม และร้านน้อง ท่าพระจันทร์

รายชื่อวงดนตรีที่ร่วมแสดงสดในงาน T-shirt#3
Scrubb
Crescendo
Tattoo Colour
จีน  มหาสมุทร
Lemon Soup
Bossa Blossom
อัศจรรย์ จักรวาล
Portrait

น่าไปเอามากๆ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .

ซื้อบัตรมาแล้ว 1 ใบ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปมั่งดิ ไปด้วย หมีโหดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .

ทริปนี้บินเดี่ยว   หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10