หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: T-shirt Festival 3 by FAT radio  (อ่าน 52693 ครั้ง)

คู่นี้เค้าสมกันจริงๆครับ หล่อ และน่ารัก  กรี๊ดดดดด

อันนี้ของป๋าเพชร ร้านไฮโซเกิน เด็กแนวไม่ชอบ  ฮิ้ววว

พี่บอย ไตรปลา  นั่งนิ่งเหมือนสตาฟมาให้ถ่ายรูป  (อิอิ)

แพรวเป็นสาวแล้ว น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกก  เกย์ออก
เด็กหาดใหญ่ด้วยนะเนี้ย

ปิดท้ายด้วยลุงคนนี้ ขายเสื้อแฮนด์เมด ที่วาดสดๆ ด้วยปากกาเพอร์มาเน้นท์  ฮิ้ววว

สรุปไปแล้วไม่ได้อะไรกลับมาเลย นอกจากอาหารตานิดหน่อย  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
tuning จำร้านไม่ได้แล้ว
ที่บิลลี่ เอามาโพส ก็ยังไม่ได้ลองเดินไปดูเลยที่สวน
่จำได้ว่าเคยไปซื้อที่ แพลตตินัม มา tuning ยกร้าน
แต่ไม่ได้ไปนานแล้วแฮะ ไม่รู้ร้านยังอยู่มั้ย
 :05:อยากไปดูฟลัว

ตอนเอแหวกผ่านประตูเข้าไปได้เห็นเขาว่า ฟลัวร์ เล่นอยู่  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
อยากรู้ว่าฟลัวร์อะคูสติกเปนไงอ่ะ แต่ว่าไม่รุจะชวนใครไปเลยอดอ่า

ฟลัวร์อะคูสติกเจ๋งไม๊คะ?

ไม่ได้ฟังเลยครับ  ง่ะ

เข้ามาบอกว่า ไม่ได้ไปมาครับ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
คนเยอะจัง โชคดีที่ไม่ไป  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

โวย สถานที่ไม่ค่อยดีเลย

(จะเอาอะไรกับที่ฟรี)

พนักงานบริษัท.

ไม่เวิร์ค  หมีโหดดดด

งานมีเมื่อไหร่ครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีไปแล้ว  ง่ะ

คิดถูกที่ไม่ไป

นานๆ จะเข้ามาที

ไม่มีใครทักว่าหน้าเหมือนป้า้แป้งเลยเหรอ  ง่ะ

ไม่มีใครทักว่าหน้าเหมือนป้า้แป้งเลยเหรอ  ง่ะ

โอ๊ะ

นั่นใคร!!

ทำไมหน้าเหมือนป้าแป้งจังห์  ว้าววว

ทักให้แล้วนะเอห์  คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ไปมาแต่ไม่มีบัตรเลยไปเดินเจเจแทนครับ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10