หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: T-shirt Festival 3 by FAT radio  (อ่าน 52720 ครั้ง)
เหมือนจะไม่มีจ้ะ แต่จะลองถามให้นะ  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ได้ข่าวมาว่าคนแน่นมากๆๆๆ ตอนช่วงบ่ายๆน่ะคะ

เราไปถึง JJ mall บ่าย 4 ตอนแรกจะเข้าไปแล้ว แต่พี่ที่ไปก่อน เบรกว่า คนแน่นมากกกกกกกก เลยไปเดินเล่นที่สวนก่อน

ทุ่มหนึ่งค่อยเดินกลับมาที่งาน คนเริ่มน้อยแล้วค่ะ ได้เสื้อมา 2 ตัว ไม่สามารถฝ่าไปดูคอนเสริต์ได้ เพราะตรงนั้นคนแน่นมาก เตี้ยๆ อย่าเราเขย่งอย่างไงก็ไม่เห็น เอือม

เดินวนๆ 1 รอบก็กลับเลย

ไปดูบู๊ธเคที่ แปซิฟิก(บู๊ธป้าแป้งใช่ป่ะจ๊ะ) ด้วยล่ะจ๊ะ อยากได้ลายที่เป็นสมองวงกตอ่ะ แต่ไม่มีไซส์ เลยอดเลย

อ้อ เดินไปที่บู๊ธพี่ช้างด้วย ตอนแรกไม่รู้ ก็เลือกเสื้อมาได้ 1 ตัว ตอนจ่ายตังค์ เหลือบไปเห็นลายกราฟฟิกคุ้นๆตา อิอิ ฮิ้ววว

คนไทย ร่วมใจลดใช้พลังงาน เพื่อลูกหลานเหลนโหลน
http://cozypic.diaryis.com/
อ๊ะ ใครอยากได้ลายไหน size อะไร มาลงชื่อไว้ได้เลย แล้ว จมล เบอร์มือถือมาด้วย คือต้องโอนตังค์ก่อนน่ะ แล้วจะส่งเสื้อไปให้  ว่าแต่ ต้องรีบๆนะ รู้สึกว่าเค้าจะสั่งเพิ่ม ภายในวัน-2วันนี้แหละมั้ง

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อ๊ะ ใครอยากได้ลายไหน size อะไร มาลงชื่อไว้ได้เลย แล้ว จมล เบอร์มือถือมาด้วย คือต้องโอนตังค์ก่อนน่ะ แล้วจะส่งเสื้อไปให้  ว่าแต่ ต้องรีบๆนะ รู้สึกว่าเค้าจะสั่งเพิ่ม ภายในวัน-2วันนี้แหละมั้ง

อ๊ะ อยากได้ลาย U&I ค่ะ
ขอเป็นไซส์เอ็มนะคะ
ตัวใหญ่มากมั้ยคะ
จมลเบอร์โทรไปแล้วค่ะ   ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2007, 00:19 น. โดย มะนุช » บันทึกการเข้า

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]