หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ของเยอะจนแม่เอาไปทิ้ง (แตกหน่อซะเลย)  (อ่าน 29944 ครั้ง)
ถ้าถามยังงั้น

การ์ตูน (ไม่)
หนังสือเรียน (เอาไปเลย)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ถ้าถามยังงั้น

การ์ตูน (ไม่)
หนังสือเรียน (เอาไปเลย)

ถูกกกก  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
จัยเราตรงกะเทอร์เหยอ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กร๊าก  กร๊าก
   เป็นพวกหนังสือครับ แม่ทิ้งให้ปลวกกิน หรือไม่ก็ตากฝนพังไปหลายร้อยเล่มแล้วครับ  ฮือๆ~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
น่าจะมีการผลิตหนังสือไล่ปลวก
(ผสมสารไล่ปลวกที่ไม่เป็นอันตรายต่อคน)

เอ๊ะหรือมีแล้ว

แต่อรไม่เคยโดนปลวกกินนะ

ไม่โดนเหมือนกัน

มีแต่แม่เอาไปทิ้ง 2 ลัง
น้องยืมไปทำหาย
คนอื่นยืมไปพัง  ฮือๆ~

เออ่านแล้วใส่ถุงพลาสติกที่ห่อ ตอนซื้อมานั้นแหละแล้วเก็บ แกะซองแบบซองจดหมายอะ

ไม่เจอปัญหาปลวกแทะ  เจ๋ง เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีเพื่อนคนนึงเก็บการ์ตูนแบบเอเลย ดีนะแบบฝุ่นก็ไม่เกาะ
ทำความสะอาดง่ายดี แต่ไม่เคยทำได้เลย แกะปุ๊บทิ้งปั๊บ  ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อรแค่แกะ ถุงก็ขาดแล้วค่ะ
โดยเฉพาะของเนชั่น
เหนียวมาก อี๋~

กรรไกรตัด

ใครที่อ่านการ์ตูนเอแล้วไม่รักษา จะโดนเคือง มากๆ หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
   ถ้าใส่ถุงแบบเอ รับรองปลออดภัยครับ  แป๊ะยิ้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอ ใช้ถุงแบบไหน  งง
อรแกะหน้าร้านเลย
ดูความเรียบร้อย
เผื่อเอาไปเปลี่ยน

ใครไม่รักษาการ์ตูนอรก็เคืองเหมือนกัน
แต่ไม่อยากบ่นมาก
เดี๋ยวเพื่อนหาว่า เว่อร์
แต่อรก็ไม่ให้ยืมอีก

ถุงที่แถมมากับหนังสือเลยอะครับ

ไม่กล้าไปซื้อเอง อาย  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8