หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบุคหายไปไหน  (อ่าน 18648 ครั้ง)
อ้าวอยู่วิทยานุสรณ์เหรอ   โห

งั้นมาเตะฟุตซอลที่หน้าคอนโดกันเลยมา   ฮี่ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ้าวโรงเรียนตู หมีโหดดดด

อ้าวงั้น บวบก็เป็นน้องโรงเรียน เมธ์กับไอ้ฮ่อ ดิเนี่ยเพิ่งรู้   หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

โอ้ เพิ่งรู้นะเนี่ยๆ  กรี๊ดดดดด

ใครหว่า  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
คนโลโซไม่รู้จัก ฮี่ๆ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มหิดลวิทยานุสรณ์ค่ะ  ไหว้

ขอบคุณจ้ะ ยิ้มน่ารัก

ไม่เป็นไรๆ  หมีโหดดดด

พี่เร่เก่งแฮะ เข้ามหิดลได้

หน้ามึน

ไม่เป็นไรๆ  หมีโหดดดด

อะไรยะ แม่สาวแว่นสวย เกย์ออก

ก็ไม่เป็นไรไง ไม่เข้าใจอีก คนเราๆ  ฮี่ๆ

โห ถึงกะตั้งจู๋เลย ฮิ้ววว
มาบ้างหายบ้างตามจำนวนการบ้าน และความเกรียนค่ะ
ถ้ามามันต้องสิงสถิตอยู่นานเลยอดใจไว้ว่างจริงๆ ถึงมา
กอปรกับพักนี้รู้สึกเกรียนๆ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาค่ะ

ขอบคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกคนค่ะ ไหว้

ไหนใครว่าตูจะย้ายลีก ตัวๆ หลังเว็บป่าว (ห้ามบอกครูนิด)

บุ๊คคคคคคค กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เจ๋ง  สบายดีก็ดีแล้วครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

อ่อ พ่อเป็นเจ้าของโรงเรียนเหรอจ๊ะ   กรี๊ดดดดด

... ง่ะ

งบน้อย
โห ถึงกะตั้งจู๋เลย ฮิ้ววว
มาบ้างหายบ้างตามจำนวนการบ้าน และความเกรียนค่ะ
ถ้ามามันต้องสิงสถิตอยู่นานเลยอดใจไว้ว่างจริงๆ ถึงมา
กอปรกับพักนี้รู้สึกเกรียนๆ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาค่ะ

ขอบคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกคนค่ะ ไหว้

ไหนใครว่าตูจะย้ายลีก ตัวๆ หลังเว็บป่าว (ห้ามบอกครูนิด)

จริงๆอยู่ลีกเดิมใช่ม้า  ฮิ้ววว

หนิงเกรียนกว่า
การบ้านไม่ทำ ปั่นสิบนาทีก่อนส่ง  กร๊าก

<3.
เฮ้ย คือกันๆ กร๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5