หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: จาก www.manager.co.th  (อ่าน 9301 ครั้ง)
Democrat Party ไม่โดนยุบเหรอ  โห
ครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แล้วเมื่อไหร่ ทรท จะยุบ หื่น
เท่าที่ฟังอยู่นี่ เหมือนจะไม่ยุบแฮะ
แต่ยังไม่จบๆ อาจจะหักมุมก็ได้  (อิอิ)

<3.
เท่าที่ฟังอยู่นี่ เหมือนจะไม่ยุบแฮะ
แต่ยังไม่จบๆ อาจจะหักมุมก็ได้  (อิอิ)

อ่านนานนนนนนนนนนนนน จริงๆ

ชักเบื่อ  โวย
คนอ่านคำวินิจฉัยนี่สุดยอดครับ
ผมหลับจนตื่น ตื่นแล้วหลับไป 3 รอบแล้วก็ยังไม่เลิก
จบของประชาธิปัตย์แล้วกลับมาบ้านก็ยังไม่เสร็จ

ง่ะ

ลุง ๆ เขาผลัดกันอ่านไม่ใช่เหรอครับ

งบน้อย
ใช่ค่ะ

ตั้งแต่หกโมง ตอนนี้ 4 ทุ่มครึ่งกว่าแล้วนะ 
อ่านกันเป็นปี  ง่ะ

<3.
สรุปว่า ทรท ถูกยุบล่ะ

ตูว่าแล้วมันต้องไม่รอด  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อ้าว สรุปแล้วเหรอครับ งง

ฮิ้ววว .... (ไปต่อบนหิ้งเลยลุง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวยังเหรอ
ตะกี้ดูข่าวใน ITV นะ

นี่ไง ยุบแล้ว ตายยกเข่ง
http://manager.co.th/Politics/ViewNews.aspx?NewsID=9500000062744
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2007, 00:33 น. โดย ตั้มหมิงซื่อ » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ง่ะ มุกน่ะครับ มุก

ในจู๋ยุบสภาคุยกันมาวันนี้วันเดียวเป็นสิบหน้าแล้ว หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]