หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงงานบ้างครับ  (อ่าน 30988 ครั้ง)
เป็นวอลเปเปอร์ครับ ทำใน photoshop ก็มีภาพตัวเอก 3 คน โดยคนที่อยู่ตรงกลางใน 4 เหลี่ยม
หมายถึง สิ่งที่เข้ามาแทรกระหว่างคนทั้ง 2 แหะ..แหะ....ตีความมั่วมั้ยเนี่ย ก็ทำโดยความรู้สึกประมาณนี้เลยออกมาเป็นแบบนี้ ด้านซ้ายของภาพปล่อยโล่งไว้ เผื่อเวลานำไปเป็น wallpaper จะมีไอคอน my com อะไรพวกนี้ จะได้ดูง่ายๆ ไม่ลายตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2007, 18:56 น. โดย พี » บันทึกการเข้า
ห้องแสดงงาน จะเป็นการรวมงานทั้งหมดของแต่ละคนหน่ะครับ

ถ้าจะตั้งในหมวดนี้ก็ตั้งชื่อใช้รู้ว่าผลงานของใคร แล้วก็ลุยครับ
ซึ่งหัวข้อ  wallpaper Seasons change ไม่เหมาะกับห้องนี้ครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
อะ...ขอบคุณครับคุณเอ้  ถึงว่าทำไมแต่ละคนโพสต์กันมากมายเลย

วอลเปเปอร์อีกแล้ว อันนี้ความบ้าส่วนตัว ชอบโคโลราโด่มากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2007, 20:49 น. โดย พี » บันทึกการเข้า
เห็นน้องนาถแล้วช้ำใจ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เค้าไปทำไรพี่แอนอะ  งง

Las Noches Rubicundior
ให้จอมพลังเปลี่ยนหัวข้อกระจู่ให้สิครับ

วอลอันบน หน้าพระเอกแบบว่า...
แต่ไม่เป็นไร เพราะพระเอกเป็นแค่ตัวประกอบ สองคนที่เหลือสิตัวจริง หื่น

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ฮ่าๆๆ คุณมุมมืดกะรวบ 2 เลยดิ ผมก็ชอบน้องนาถกะน้องต่ายเหมือนกัน

รูปถ่ายบ้าง แสดงความบ้าอีกแล้ว (รถโก้คันสีดำที่ 3 จากซ้ายนะครับ รู้สึกว่า)

ฟอนต์ท่วมรูปเลยรูปนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2007, 22:11 น. โดย พี » บันทึกการเข้า
ลองลดความกว้างของภาพไม่เกิน 650px ก็ดีนะครับ เพราะภาพมันจะได้เห็นเต็มๆ ไม่หลบหายไปด้านข้าง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เอ่อ..ลืมครับ แบบโพสต์ที่โคโลราโด้คลับซะเคย มันไม่เป็นแบบนี้น่ะครับ
ขอบคุณคุณเอ้ กะ เกด และทุกคนด้วยครับที่เข้ามาเยี่ยมชม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2007, 22:19 น. โดย พี » บันทึกการเข้า
แม๊นแมน

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
รูปสองสวยดีค่ะ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รูปโคโลราโด้คลับนั่น ตอนแรกนึกว่ามีป้ายอยู่ข้างหลัง ฮิ้ววว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
โห ถ้านั่งแต่งตรงแถวๆ ที่ย้อนแสงพระอาทิตย์
ให้มัน Inner Glow อีกหน่อยนี่จะเหมือนจริงมากนะครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวไม่ใช่ป้ายเหรอคะ  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: [1] 2 3 4