หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to กัม(ส์)พล จ๊ะ  (อ่าน 35077 ครั้ง)
Happy Birthday ค่ะ
ขอให้สวยวันสวยคืน  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดพี่กัมส์นะ

ทำงานแล้วให้ได้ตังค์เยอะๆ  ขออย่าให้เช็ดเด้ง
มีสาวๆมารุมตอมมากมาย ไม่ขาดสาย

ขอให้หล่อขึ้นทุกวันทุกคืนด้วย...
ขอให้เป็นพี่ชายที่แสนดีของน้องๆในฟอนต์แบบนี้ตลอดนะ
(วาดรูปให้ด้วย  กรี๊ดดดดด)

ว่าแต่ ... พี่กัมส์อายุเท่าไหร่แล้ว  งง

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ขอให้คุณ เจ๊กัมส์ มีความสุข
ขอให้หมด ทุกโศก โรคภัยผลาญ
ขอให้ร่ำ ขอให้รวย บริวาร
ขอให้ยักษ์ ขอให้มาร อย่าเบียดเบียน

ขออย่าเจ็บ อย่าไข้ ภัยปัดเป่า
ขอให้เขา มารัก ไม่แปรเปลี่ยน
ขอเจ้าหนี้ เจ้าสิน อย่าวนเวียน
ที่อุตส่าห์ มาเขียน เพื่อจะขอ +1 เอย
 กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
Happy Birthday

มีความสุขมากๆ
มีขนมกินบ่อยๆ
 มีงานไหลมาเทมาไม่ขาดมือนะครับ ปลื้ม

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับผม

ยิ้มน่ารัก

i'll walk until i find u.
HBD ครับผม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ขอให้ปี้มีความสุข

แฮปปี้ๆๆ

สุขภาพ(ปอด)แข็งแรงๆ อยากได้อะไรก็หาเอานะแจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
   ขอให้เป็นที่รักของใครต่อใครไปนานๆ สุขสันต์วันเกิดครับ เฮียกัมส์  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดอาจารย์พี่กัมส์ (งดเจ๊ 1 วัน)
ขอให้มีความสุข สนุกสนาน
สำราญบานใจทุกคืนวัน
คิดฝันสิ่งใดก็สมปรารถนา
เอ่อ...... เอยย  หมีโหดดดด

อยู่สอนจอยวาดรูปต่อไปนาน ๆ นับหมื่นปี เด้อค่ะเด้อ  ลันล้า
สุขสันต์วันเกิด เน้อ เพื่อนเลิฟ  เกย์ออก
มีความสุขมากๆ เงินทองไหลมาเทมา (ซะที)
สุขภาพแข็งแรง (ถ้าเลิกบุหรี่ได้นะ)
คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้สมปรารถนา สาธุ  ไหว้
สสวก ขอให้มีความสุข
สุขภาพแข็งแรงๆ ครับ  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอให้ผมดกดำ

ขอให้แฟนสูงชลูดตูดปอดยอดขุนพล เกย์ออก คริคริ

เกย์ออก ไม่เข้ามาปั่นนานแระ

วันเกิดพี่กัมพอดีแฮะ  ขอให้ๆๆๆ  มีความสุขมากๆนะ

ฟู่ๆๆ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ขอให้รวยๆ สุขภาพดีๆ  มีแฟนหล่อล่ำ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8