หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to กัม(ส์)พล จ๊ะ  (อ่าน 35012 ครั้ง)
โทรกลับมาถามเลยแหละ หมีจริงๆ หมีโหดดดด
ความจริงโคตรอาย ตอนก่อนส่งก็ตะหงิดใจว่าตูจะจำสลับกันรึเปล่าว่ะ
แล้วก็ผิดจริงๆ ฮือๆ~ ฮือๆ~

คริคริ คริคริ

พี่โบว์เหมือนเพื่อนอรเลย
โทรมาสสวกอร

"ไม่ใช่วันเกิดช๊านนน"  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
+1 รูปนี้ของหมี ชอบๆ

ขอบคุณจ้ะ

ชอบแนวหลอนเหรอเนี่ยพี่โบว์  คริคริ

+1  เกย์ออก เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กิ้วเคยแต่ว่ามีคนโทรมาแฮปปี้เบริด์เดย์  กร๊าก   แต่วันเกิดคนอื่นนะ ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โฮ้ย.. มาช้าไปไหมเนี่ย

สุขสันต์วันเกิดพี่กัมส์
ขอให้ความสึก เอ้ย ความสุข อยู่คู่พี่กัมส์ไปตลอด ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
Happy birthday ด้วยคนนะ เกย์ออก

มาช้ายังดีกว่าไม่มา ฮิ ฮิ ฮี่...
เมื่อวานอยู่บ้านไม่มีเน็ต นึกขึ้นมาได้ว่าต้องวันเกิดใครแหงๆ
เลยส่ง massage หาตาศักขอให้มีความสุขมากๆ
555 จำสลับกันน่ะระหว่างชู้รัก 2 คน อี๋~
ตากัม ไปอ่าน massage จากตาศักเองแล้วกันนะ
อวยพรไว้แล้ว หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

FWD ไปให้กัมมันแล้วล่ะ เจ้าตัวคงงง จะส่งให้ตรูทำไม  (อิอิ)
ไอ้เราก็งงว่าศักส่งมา แล้วทำไม ลงท้ายว่า โบว์ ล่ะเนี่ย

นึกว่าศักอยู่บ้านโบว์ซะีอีก  กร๊าก

แต่ก็ ขอบใจจ้า  ลันล้า
พี่ศักเป็นคนดี เจ๋ง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ช้าไป 3 วันหว่ะค่ะ โทษที  กร๊าก

สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขมากๆค่ะ  ไหว้

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
พี่ศักเป็นคนดี เจ๋ง

ถ้าไม่ดีก็ไม่หนับหนุนหรอก ฮี่...

อ้าว เกิดอีกแล้วเหรอ
 ไอ้มืดหมี

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้สุขภาพดี จิตใจผ่องใส ตั้งใจทำสิ่งใดก็ประสบความสำเร็จ
มีความสุขมากๆครับ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าไม่ดีก็ไม่หนับหนุนหรอก ฮี่...

อรั๊ยยย คุณแม่สื่อ  กรี๊ดดดดด
Happy birthday ค่ะ โทษทีที่ช้าไปหน่อย

มีความสุขมากๆๆนะคะ ปลื้ม

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8