หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: Layiji ซารังเฮโย  (อ่าน 138667 ครั้ง)

อีกสักนิด

ขอบคุณครับไว้จะปรับอีกท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2007, 13:24 น. โดย Layiji นำโชค » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ษ ดีขึ้นนะป๋า
จ้อบบบ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้ามึน
ฎ ฏ ยัง งง อยู่แฮะ หมายถึงเรานะ งงคนเดียว
ฏ ดูแปลกๆโดดๆออกมาจริงๆด้วย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่งงคนเดียวหรอกครับ รู้สึกโดดจิงๆ แหละ กร๊าก

เอาอย่าง ฐ ก็ได้นี่ครับ ดีเทลใต้ตูดมันนิดเดียวแต่กลืนกับชุดอักษรได้ทั้งชุด เจ๋งออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

มาใหม่อีก ความสำคัญของชุดแรกเทไปที่หัว ส่วนชุดหลังเทไปที่หาง

ชอบชุดแรกมากกว่าครับ
ตัวหลังผมอ่านเป็น ภู
แล้วรู้สึกว่ามันมีวงกลมเยอะมากแล้วน่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กำลังพยายามลดวงกลมอยู่ครับแล้วครับ

ชุดแรกครับ หัวเด่น กลมกลึงน่าคลึงมากครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชอบชุดแรกเหมือนกัน แต่ไม่รู้ทำไมเหมือนว่าเส้นมันยังล้นๆ อยู่น่ะคัรบ (เหงื่อแตกพลั่ก)

เอ๊ะ ตูพิมพ์ ครับ เป็น คัรบ ทุกที
เดี๋ยวขอซ้อมหน่อย

ครับ
ครับ
ครับ
ครับ
ครับ
ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบชุดแรกเหมือนกันครับ
ชุดหลังดูเบียดๆไป

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มันยากตรงที่จุดเด่นมันอยุ่ที่หางน่ะสิ  เลยต้องล้นตามไทยๆ เลยไม่รู้ว่าจะตัดทอนยังไงดี ลองทำให้มันขาดจากกันแบบเกาหลีก็แล้ว (อ่านไม่ออกซะฉิบ) กลัวไปตีกับต้วอื่นเวลามันอยู่คนละบรรทัดด้วย

(พูดไปงั้นแหละ จริงๆได้แค่นี้แหละ  กร๊าก)
ปล. ใครมีไอเดียขอลอกเลยล่ะกันจ้ะห์  ฮี่ๆ

เอาส่วนท้ายของ ห หีบมาใส่จะน่ารักไหมครับ
(ส่วนตัวแล้วชอบ ห หีบมาก คิดได้สร้างสรรค์มากครับ)

เบิ้ลเลย

ที่ออกๆไว้น่ะ

ว้าย เบิ้ลไม่ทัน แหยะ

ดูอีกที แบบแรกก็เข้าท่านะ
สงสัยต้องเอามาสมเป็นคำก่อน ดูโดดๆ มันก็ไม่ค่อยรู้สึกอะไร กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 15