หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของคนข้างบ้าน  (อ่าน 41752 ครั้ง)

คู่กรรณ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
คู่กรรม  โวย
ช่วงนี้ฝนตก กลิ่นขี้วัวข้างบ้านหอมกรุ่นมากครับ  ปลื้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หลานของยายข้างบ้านที่เคยถามแม่ว่าเกดซื้อบ้านใหม่นั่นเค้ากำลังจะเป็นบีโทเฟ่นค่ะ

เล่นเปียโนดังลั่นบ้านทุกวันเลย  หมีโหดดดด

ว่าจะตีขิมแข่งแล้ว  หน้ามึน

ผมก็ตีขิม+ระนาดนะ

ให้พี่แอนเป่าขลุ่ย มาเป็น มโหรีปี่พาทย์ ได้เลยนะเนี่ย

กินรอบวง

ดีค่ะว่างๆชวนมาเปิดวงแข่งกะน้องบีโทเฟ่น  (อิอิ)

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 กร๊าก กร๊าก

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D

ให้พี่แอนเป่าขลุ่ย มาเป็น มโหรีปี่พาทย์ ได้เลยนะเนี่ย

มีคนอาสาเป่าปี่เพียบเลย เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้าบ้านเป็นห้างสีม่วง
ข้างบ้านเป็นอาบอบนวด ร้านเหล้า บาร์ และร้านกาแฟสีม่วง เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มิน่าเคนถึงคุ้นเคยกะเรื่องม่วง ๆ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
สภาพแวดล้อมนี่เอง  กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ข้างบ้านเป็นอาบอบนวด ร้านเหล้า บาร์ และร้านกาแฟสีม่วง เกย์ออก

เกย์ออก  ตูไม่แปลกใจ กรณีเจ้าเคนเลย   

เลวยั้นเงา
ขอให้รักจงเจริญ  ฮวบ ๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

บ้านอยู่ตรงข้ามเอสพรานาถเหรอ งง

นานๆ จะเข้ามาที

เกิดมาเพื่อสิ่งนี้  ฮี่ๆ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]