หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Update: Boohshit Animation Episode III  (อ่าน 24367 ครั้ง)

Boohshit กลับมาแล้วววววว  พร้อม Animation ตัวใหม่

"Boohshit Animation Episode III"

กราบเรียนเชิญเพื่อนๆๆทุกท่านรับชมและรับฟังได้แล้ว ณ บัดนี้

http://www.boohshit.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2008, 10:53 น. โดย badboyz » บันทึกการเข้า
ดูแล้วครับ ชอบมากๆ เลยโว้ โวย

ขอญาตบวก จพส รับขวัญนะครับ ชอบจริงๆ

ป.ล.แนะนำตัวหน่อยสิครับ อยากรู้จัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
   กร๊ากกกก ขำเจ้าหมาน้อย มันเมื่อยไหมนะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก  กร๊าก

ปล.  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก
เอ้อ เดี๋ยวขอชี้แจงนิดนึงนะครับ ฮี่...
ห้องแสดงงานนี่เอาไว้โชว์งานของใครของมันไปเลยต่อ 1 กระจู๋
(เช่น คุณบูชิตก็เปิดห้องตัวเองไปเลยอะไรงี้)
ส่วนถ้าเป็นงานเดี่ยวๆ เดี๋ญวผมย้ายไปในห้องศิลป์ให้นะจ๊ะ

ป.ล. เจอแล้ว เคยโพสต์อนิเมชั่นนี้ไว้ที่นี่ครับ

http://www.boohshit.com/
การ์ตูนเจ๋งมากครับ คนไทยทำเอง
ได้ทั้งเรต ฉ - น๑๓ - น๑๘ เลย
(ทำดีจริงๆ นะ จังหวะจังเหวอะฮามาก)

กดตรงคำว่าแอบอ้างจาก... เพื่อดูฟีดแบ็ก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ทำไมไม่เจอเสื้อ  ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดูเป็นอนิเมชั่นการ์ตูนที่กวนอารมณ์ดีเหลือเกินครับ คล้ายๆ บีวิส แอนด์ บัดเฮด เลย เจ๋งดี
แม่เจ้า
ฮาสาด กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
555 ฮาดีแฮะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ฮาดีครับสองตัวนี้

ป.ล.เคยเห็นที่ไหนไม่รู้ นึกไม่ออก
งึ๊ดดดดดดดดดดที่ไหนนนนนนน กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ฮาได้ใจมากเลยครับ คิดได้ไง
ชอบมากครับ คุณหมาคลานเหมือนทารกเลบด้วย555+
เคยดูจากโพสพี่แอน

ชอบมาก ตลกดีค่ะ  (อิอิ)

<3.
 กร๊าก กร๊าก

ฮาสุดยอด
ขออนุญาตแนะนำตัวแทนเพื่อนๆในกลุ่มเล็กน้อยนะครับ
กระผมเป็นหนึ่งในทีมงานของ boohshit animation เช่นเดียวกับคุณ Badboyz
พวกเรารวมตัวกันภายใต้นามว่า คะนองคลับ
ส่วนตัวตนของพวกเราก็เชื่อว่าท่านได้รับชมไปจาก animation แล้ว (มิไกลห่างจากนั้นเลย)

หวังว่าทุกท่านจะได้รับความบันเทิง
ท่านใดไปงาน T-shirt festival คงเห็นหน้าตาหื่นๆของเราไปบ้างละ

เดี๋ยวจะนำพาเพื่อนๆไปแนะนำตัวที่กระจู๋แนะนำตัวอีกทีนะครับ

ยินดีต้อนรับมากๆ ครับ ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1] 2 3