หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยรัฐเดลี่เว็บ - firefoxthai.com  (อ่าน 34648 ครั้ง)
ยินดีด้วยห้าโอ ปิดเว็บเลี้ยงเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่เห็นแนะนำหน้าบล็อกเลย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โฆษณาเว็บไฟร์ฟอกซ์
แต่เปิดหน้าไออี กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เออแหะ เพิ่งสังเกตุ  ไอ้มืดหมี

i'll walk until i find u.
สังเกต โวย

อุ๊ยย นึกว่าไม่มีคนทักละ

i'll walk until i find u.
วิบัติ โวย

โฆษณาเว็บไฟร์ฟอกซ์
แต่เปิดหน้าไออี กร๊าก

เป๊ปซี่ห่อโค้กนี่หว่า กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถึงกับตั้งกระทู้เลยเรอะ  ไอ้มืดหมี

ขอบพระคุณมากๆครับ

(เพิ่มเิติม)
เอาน่าครับ ยังไงๆก็ยังโฆษณาให้หมาน้อยอยู่ดี

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
โห... ชงซะหวานเลย ตูเลี่ยน  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ผมไม่อ่านไทยรัฐครับ เอาเป็นว่าไม่อ่านหนังสือพิมพ์เลยดีกว่า สำหรับช่วงนี้ครับ ยิ่งอ่านก็ยิ่งสับสนกับภาวะบ้านเมือง อะไรมันจะมั่วได้ขนาดนั้นว่ะเนี๊ยะ  หน้ามึน ถ้าจะอ่านก็พวกรายสัปดาห์ครับ อ่านพวกสรุป วิเคราะห์ไปเลย ติดตามกันวันต่อวันแล้วเวียนหัว เอือม สรุปแล้วที่ตอบมามันเกี่ยวกับกระจู๋นี้เหรอเปล่าเนี๊ยะ

ป.ล. น้องใหม่ครับเพิ่งเข้ามาเม้น แต่ติดตามมาจาก Firefoxthai กะ เวปของคุณแอนนนน อ่านแล้วสะใจ+ได้ความรู้ดีครับ หายโง่กว่าเมื่อก่อนเยอะเลย
รู้ตัวด้วยนี่ครับ ว่าไม่ได้เกี่ยวกับกระทู้นี้ ถ้าเป็นน้องใหม่ไปแนะนำตัวที่กระจู๋แนะนำตัวนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ
ไม่รู้จะเอาไว้ไหนดี ขอประจานมันตรงนี้แหละ

firefoxthai โดนก๊อปปี้เนื้อหาไปทั้งดุ้นเลย
ใส่ C 2006 ด้านบนซะด้วย  เอือม

ลงมาด้านล่าง เป็นการโหลด google firefox toolbar
ตรงนี้ถ้ามีคนคลิกเขาได้ตังค์นะ  หมีโหดดดด

เว็บนี้เลย _http://www.firefoxget.com

Today you , Tomorrow me.
ทำไมมันทำน่าเกลียดงี้ล่ะ  เอือม

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หน้า: 1 [2] 3 4