หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยรัฐเดลี่เว็บ - firefoxthai.com  (อ่าน 34649 ครั้ง)
สำเร็จแล้วเว้ย ห้าโอดีใจด้วย  (แจ๋ว แจ๋ว)

วันนี้ 5/6/2550 firefoxthai.com ถูกแนะนำจากไทยรัฐเดลี่เว็บ
วันนี้ไปซื้อข้าวกินแล้วเปิดหนังสือพิมพ์แล้วเจอ  เกย์ออก

http://www.thairath.com/thairath_daily.html

ปล. แล้ววันนี้เว็บจะล่มมั้ย  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด ยอดไปเลย ดีใจด้วยครับ
ภูมิใจที่เราก็ใช้ firefox

ล่มครับ!!!

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไปซื้อหนังสือพิมพ์กินทำไม  หมีโหดดดด
ยินดีด้วยที่หมาย่างจะโกอินเตอร์แล้ว
ตูก็ว่าล่ม!!

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 เจ๋ง เจ๋งมากครับ

... กอล์ฟจ๊ะ
สำเร็จแล้วครับ ที่บ้านผมรับไทยรัฐเดี๋ยวตัดเก็บเลย  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 เจ๋ง ในที่สุด

ปล อย่าลืมดูการ์ตูน ประจำวันด้วยนะ  ฮี่ๆ
แหมมมมม อันนั้นอ่านอยู่แล้วครับ พี่กัมส์  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊าก เสียวไส้ทุกวันที่วาดเลยล่ะ
นึกๆ แล้ว น่าจะตั้งชื่อจู๋ว่าเป็นวันเกิดห้าโอนะ เพราะวันนี้เว็บมันเกิดแล้ว  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
กร๊าก เสียวไส้ทุกวันที่วาดเลยล่ะ

เฮียเซีย แกก็วาดน่าเสียวอยู่หรอก  ฮี่...

ล่มครับ
ลงไทยรัฐขนาดนี้

เจ๋ง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยินดีด้วยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ดังอีกคนแล้ว  เจ๋ง ดีใจด้วยครับ

รอคอย
แจ่มไปเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เว็บอะไรไม่เคยเข้า  (แจ๋ว แจ๋ว)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3 4