หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 157

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมส์ภาพปริศนาจากสาว JP (แตกหน่อ)  (อ่าน 673429 ครั้ง)
ดูแล้วย้อนนึกถึงรถไฟบ้านเรา ฮิ้ววว

think about jeff?  กรี๊ดดดดด
...............

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ในที่สุด เกมส์ภาค3ก็คลอดละ

เกมส์นี่เล่นง่ายๆ ให้ทายว่า ของในภาพนี้คืออะไร
จะมาตัดตอนภาพไปเรื่อยๆ ใครทายถูกคนแรก
รับรางวัลไปเล้ย สำหรับเกมส์นี้เป็นกล่องดินสอลายเซลล์
สีสวยสดใส

มันคืออะไรนะเนี่ย

ปล ข้างใต้นี่คือของรางวัล

บอกผิด จริงๆ เป็นกล่องดินสอเซลล์ กร๊าก

ด้านหลังเป็นดราก้อนบอลด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2007, 01:17 น. โดย กาปุก สุคนธา » บันทึกการเข้า
ชินกันเซ็น งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รถไฟไง    ปลื้ม

เลวยั้นเงา
ผิด  กร๊าก

ดีใจ คนตอบผิด  กร๊าก

แอบเครียด เกมส์ตูง่ายมาหลายวันละ
ขอเปิดอีกแผ่นป้ายครับ  ไหว้
 โวย ผมว่าเกมส์อันก่อนๆผมก็ทายไม่ได้แล้วนะครับพี่ปุก
ผมว่านะจะเป็นผ้าม่าน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่อยากตอบ  เดี๋ยวถูก ชิ คริคริ

จริงๆแล้วไม่รู้  ฮิ้ววว
จานอาหาร?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ดีใจจัง ยังไม่มีคนตอบเฉียดเลย
เผยผิวอีกสักนิดแล้วกัน สู้ๆ

เครื่องคิดเลข

เครื่องบิน งง
คีย์บอร์ดคอมพิวเตอร์วางอยู่บนโต๊ะครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 157