หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 255

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ฝันเมื่อคืนนี้  (อ่าน 1337085 ครั้ง)
เมื่อคืนฝันจำได้แค่ว่า เห็นมีกล่องไข่เค็มไชยาวางอยู่
แค่นั้น  ไอ้มืดหมี

<3.
  ง่ะ  กินมากไปมั้ยหนิง  ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไข่วางขวางใช่มั้ย แสดงว่าหนิงกำลังจะเจอเนื้อคู่ ...

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก อ๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
Cloverfield (อาจยังไม่ใช่ชื่อหนัง แต่เป็นโค้ดเนม)
http://www.jediyuth.com/index.php?option=content&task=view&id=2841

ทีแรกว่าจะเอาไปโพสต์ในจู๋หนัง
แต่คิดดูอีกทีมันเป็นตัวอย่างหนังที่ใกล้เคียงมากที่สุดกับความฝันที่ตูฝันเห็นบ่อยๆ
นั่นคือเราทำอะไรกันอยู่ดีๆ ก็มีความหายนะเกิดขึ้น
แบบ สัตว์ประหลาดบุกโลก หรือพิบัติภัยโหดๆ อะไรงี้
และแน่นอน ตูเอาตัวรอดไปได้เรื่อยๆ กร๊าก

ลองโหลดตัวอย่างหนังไปดูครับ เจ๋งมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย  อย่ามาแกล้งหนิงห์กันนะ 

กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
จากข้อ 5. ไม่ต้องสงสัยแล้วค่ะหมอแมว  (อิอิ)

เพิ่งอ่านเจอ ดาห์หมายถึง....ใครอ่า  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Las Noches Rubicundior
ช่วงนี้ฝันอะไรก็ไม่รู้ พิลึกๆ ง่ะ..

ตื่นมาก็ลืมว่าเคยฝันอะไรไปมั่ง เซ็ง

เมื่อคืนฝันน่ากลัวมาก ครับ สยองขวัญเลยล่ะ
ผมโดนเพื่อนตามฆ่า มันมีมีดเป็นอาวุธประจำกาย
มันปาดคอคนรอบข้างอย่าง่ายดาย แล้วฆ่ามันยังไงก็ไม่ตาย ฟื้นมาตามล่าผมได้ทุกที ญาติพี่น้องผมโดนมันฆ่าหมด - -"
ช่วงหลังผมขอร้องมัน  มันเลยยอมจะลงนรกโดยขึ้นรถกนะบะไป  เลยตื่นพอดี ไอ้มืดหมี

จำเรื่องราวได้ดีแม้มันจะมั่วบ้าง วุ้ยยย เพิ่งฝันสยองครั้งนี้ครั้งแรก อี๋~

กำลังโหลดข้อมูล .....
เพื่อนที่ว่า ผมยาวๆ ใส่เสื้อโชว์ไหล่ ใส่แว่นแดงๆ ด้วยรึเปล่าครับ ฮิ้ววว

เรื่องฝันทุกเรื่อง อาจผนวกเข้าเป็นเรื่องเดียวกัน(ดูดิ แนวเดียวกันหมดเลย) แบบว่ามีประสบการณ์ร่วมหนะ

แล้วก็ลงท้ายผู้บงการ หรือ ตัวการใหญ่ก็อาจจะเป็นคนคนเดียวกัน

(อิอิ)

กินรอบวง
 ฮี่ๆ ถ้าเป็นผมยาวแว่นแดงนะ ฮึ่ม ... .

ผมไม่ค่อยชอบดูหนังแนวสยองขวัญนะ
แต่ทำไมเรื่องราวมันออกมาได้โหดขนาดนั้นนะเนี่ย

กำลังโหลดข้อมูล .....
เมื่อคืนเว็บคณะผมมีกระทู้ว่าด้วยเรื่องคุณปลื้มหรืออะไรซักอย่าเนี่ยล่ะครับ ก็เลยเป็นอย่างนี้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

บ้าไปแล้ว ตาเลย์เอ๊ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 255