หน้า: 1 ... 224 225 226 227 228 229 230 [231] 232 233 234 235 236 237 238 ... 255

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ฝันเมื่อคืนนี้  (อ่าน 1337430 ครั้ง)
คืนวานฝันว่ากำลังจะตายและรับมืออย่างสง่างาม

เมื่อคืนครับ ฝันว่ากำลังจะต้องแต่งงาน   fuc yea
รับมืออย่างเสียสติมาก ในฝันพยายามจะทำร้ายคนหลายคน โดยเฉพาะเจ้าบ่าว (ที่ไม่ปรากฏหน้าตา เหมือนฝันของชิซูกะ)
แล้วชุดเจ้าสาวเป็นสีดำแบบยาวๆ ก็เอากรรไกรตัด ตัดครึ่ง เหลือแต่ตัวเสื้อแล้วก็ตัดอีกจนแหว่งไปหมด
แบบว่าไม่สามารถล้มเลิกพิธีได้ แต่ก็พยายามทำให้ทุกอย่างวอดวายให้มากที่สุด
เริ่มสงสัยว่าอะไรซ่อนอยู่ใต้จิตใจป่วงๆ ของชั้นเนี่ย  กร๊าก

เมื่อคืนกินอะไรก่อนนอนครับ  กร๊าก

แกงเห็ดผักหวาน ใส่ปลาร้านิดๆ  กร๊าก

วันนี้กลับมาถึงบ้านตอนเย็นง่วงมากก็เลยนอนไปหนึ่งตื่น

ฝันว่าไปเยี่ยมเอ็มที่บ้าน เอ็มอยู่บ้านคนเดียวคุยไปคุยมาดึกแล้ว
เอ็มก็เลยบอกว่าค้างที่บ้านผมก็ได้ คือในฝันบรรยากาศกระท่อมร้างในละคร
ที่พระเอก นางเอกไปติดอยู่กันสองคนมาก  กร๊าก

แล้วก็เหมือนในละครเป๊ะ บรรยากาศได้ ฝนตก ก็เข้าฉากเลิฟซีน
กำลังจะเข้าได้เข้าเข็มเลย อยู่ดีๆก็มีกลุ่มคนพุ่งเข้ามาในบ้านกลุ่มใหญ่
ปรากฎว่าคือแก๊ง ฟอนต์มีตติ้ง มาจักมีตติ้งที่บ้านเอ็ม  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
แล้วฝันก็เปลี่ยนเรื่องมาเป็นฟอนต์มีตติ้ง

อีแก๊งฟอนต์มีตติ้งมาขัดจังหวะทำไม  โวย โวย โวย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
พี่พลั๊มมมมมมมมมม กร๊าก

มามีทติ้งบ้านผมได้นะครับ  กร๊าก

มามีทติ้งบ้านผมได้นะครับ  กร๊าก

แต่อย่าขัดจังหวะนะครับ  หื่น

i'll walk until i find u.
เลือกมุมส่วนตัวได้เลยครับ หื่น

กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

พี่พล๊ามมม  กร๊ากกกกก!!!

เอาไปตีเป็นหวยเลย กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เอ็มเข้าฝันพี่พลัม  กร๊าก กร๊าก

ฮ่าๆ ฮือๆ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เอ็มซ่อมแอร์อยู่หรือเปล่าตอนนั้น  หื่น

กินรอบวง
ช่างซ่อมแอร์ในตำนาน อยู่ใกล้แค่นี้เอง  หื่น

หน้า: 1 ... 224 225 226 227 228 229 230 [231] 232 233 234 235 236 237 238 ... 255