หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 255

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ฝันเมื่อคืนนี้  (อ่าน 1337086 ครั้ง)
99บาท นั่นมันหมอดูแล้ว  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กร๊าก ร้อยนึงถูกแล้วนะ ค่าวิชาชีพ

ในฝันหมอก็พูดยังงี้ครับ
แล้วยังคำนวณให้ฟังอีกนะ ว่าผมเดินทางมานี่เสียเวลาเท่าไหร่ โสหุ้ยเท่าไหร่ ฯลฯ
 อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปเก็บกดจากของจริงที่ไหนมารึเปล่าครับพี่  กร๊าก
แล้วยังคำนวณให้ฟังอีกนะ ว่าผมเดินทางมานี่เสียเวลาเท่าไหร่ โสหุ้ยเท่าไหร่ ฯลฯ
 อี๋~

เดจาวูค่ะพีแอน  กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เมื่อคืนฝันแอคชั่นมาก  กร๊าก
มั่วไปหมดเลย ฝันว่าไปเล่นอัจฉริยะข้ามคืน แล้วโดนลักพาตัวไปเฉย เลยหนีออกมา กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 อี๋~
รู้ไหมทำไมถึงรู้  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
  กร๊าก กร๊าก

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
ตูเป็นพวกที่จำความฝันของตัวเองได้นะ
แล้วก็ฝันบ่อยๆ ด้วย คือฝันเกือบจะทุกคืน
โดยเนื้อหามันก็เอามายำๆ จากลิ้นชักความทรงจำนี่แหละ
แต่บางวันก็ฝันมั่วจริงๆ มานึกดูก็ขำดี

อย่างเมื่อคืนนี้ฝันถึงชาวฟร้อนอีกแล้ว
ถ้าเจ้าตัวมาอ่านคงเก็ตนิดๆ แหละว่าทำไมตูถึงฝันถึง (เพราะเราเคยเป่าขลุ่ยกัน เกย์ออก)
แต่เรื่องสถานที่กับบรรยากาศนี่มั่วขึ้นมาทั้งนั้น ฝันไปได้ไง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
 กร๊าก  

ฝันได้เหมือนจริงมากเลยครับ  โดยเฉพาะอันที่บอกว่าเป่าผิดคีย์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เป่าปี่  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กร๊าก

ในฝันนี่ตื่นเต้นมากเลยนะเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิ.ย. 2007, 12:46 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี

กร๊าก

งบน้อย

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 255