หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 255

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ฝันเมื่อคืนนี้  (อ่าน 1337194 ครั้ง)
เมื่อคืนฝันว่าได้สอบ (สอบในวิชานั้นๆนั่นแหละ)
แต่ดันมีโรงเรียนอื่นมาสอบด้วย
หนึ่งในนั้นเป็นสาวงามที่เพื่อนๆผมชอบ แต่ผมไม่ชอบ
ไม่รู้ว่าทำไมถึงฝันถึงได้นะ  เกย์แอบ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เมื่อคืนฝันไม่ดีเลยครับ
ฝันว่า สิ้น แผ่น ดิน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ฝันว่าอะไรคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

ฝันถึงเอครับ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ฝันว่าอะไรคะ  กรี๊ดดดดด

บอกไปแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อกี้ ( นอน ตอนเย็น )
ฝัน ว่า วิ่งหนี อะไรสักอย่าง
หนีๆๆๆ  แล้วก็โดนจับได้

แล้วก็ โดน ตบ ด้วยอะไรสารพัดอย่าง
ตบแต่ ด้านขวา

ในวันรู้สึกเจ็บปวด มาก

แล้ว ด้วยแรงตบสุดท้าย ก็สะดุ้งตื่น

อภิโธ่ อภิถัง ข้าพเจ้า นอน ทับแก้ม ฝั่ง ที่ปวดฟันคุดอยู่ นี่นา

ระบมไปทั้งหน้า เลย  เศร้า

เวรกรรม

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ถ้าแค่บอกว่านอนทับแก้มนี่ฮาเลยนะ ไม่น่าบอกว่า ปวดฟันคุดเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็ถ้าไม่นอนทับแก้ม มันจะเจ็บจนเอาไปฝันเหรอจักรี   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ก็แก้ม เจ๊ปิงปอง แก ยุ้ยซะขนาดนั้น ไง  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หายไวๆนะจีะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
เมื่อคืนนู้นฝันว่า

แม่อรท้องค่ะ ท้องแก่ซะด้วย
แล้วอรก้นั่งกินข้าวที่โต๊ะ(ที่บ้าน) กับผู้หญิงคนนึง ใครไม่รู้ แต่ในฝันอรรู้จักนะ
แล้วแม่กำลังยกกับข้าวมาเพิ่ม
แล้วยัยผู้หญิงนั่น มันก็ลุกขึ้น เถียงไรกับแม่ไม่รู้

อรก็เคือง แม่ตูนะเฟ้ย มายืนด่าฉอดๆได้ไง
ยังไม่ทันจะด่า มันผลักแม่อรค่ะ

แม่ล้มหงายหลังเลย
อรตกใจมาก
อรกลัวแม่แท้ง

รีบลุกไปดูแม่เลย
แล้วยัยคนนั้นก็ทำท่าจะหนีค่ะ

อรเลยเรียก "ยุ่งงงง อิ่มมมม จับมันไว้!!!"

ยุ่งกะอิ่มก็จับมันไว้ค่ะ

อรเห็นแม่ท่าทางไม่ดี ปวดท้องมาก อรก็เรียกพ่อค่ะ
พ่อนอนอยู่หน้าทีวี

"พ่ออออ แม่ล้ม ช่วยด้วยยยย"

ในฝันตะโกนดังมากๆ

แต่พ่อทำท่าเหมือนไม่ได้ยินค่ะ
อรต้องตะโกนซ้ำ หลายครั้ว จนพอลุกมาดู

แล้วอรก็รีบปรี่ไปตบยัยนั่นเลยค่ะ
หน้าหงาย ล้มลงกับพื้น
แล้วอรก็กระชากผมมันขึ้นมา(ผมมันยาวค่ะ)
ตบไปอีก 2 ที แล้วขึ้นคร่อม ตบไม่ยั้ง
แล้วเอาหัวมันกระแทกพื้น

ตื่นมาร้องไห้เลย  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผีแ่น่ๆ

ผี  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

แถมพี่หมาขับเก่งด้วยนะ บอกว่าขับมานานแล้วด้วย  เฮ้ย!?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2007, 11:54 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 255